Love Telling admin nhắn với Tất Cả Anh Em: BQT chúng tôi xin chúc toàn thể các bạn luôn mạnh khỏe, vui vẻ khi tham gia game...Hỗ trợ hostline : 0976.288.045 hoặc hoặc chat với GM qua Messenger ở góc phải bên dưới. admin nhắn với Tất Cả Anh Em: Chúc các bạn chơi game vui vẻ và nhớ giữ gìn sức khỏe !

+ Trả lời bài viết
Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 12 của 12

Chủ đề: Cần 1 lời giải đáp cho quân sư !!

Cảm ơn!
    0
    còn qs pung tngu thì sao nhì? em thấy hệ đó hay mà, vk chỉ cần +10 là cầm lính san boss tốt. cầm cung, học cường mệnh, kg, kg phá chú, cự thạch, skill ngoại công thì học xuyên cung ( ko cần học nhìu sau này có skill vh). vh thì sài của quan võ + nhìu pứng, tăng đủ thống ngự để dẫn lính, còn đâu phang hết vào thể. đồ thì ch + pứng, kháng thì tùy theo loại boss săn mà ch. ^^ như vậy cũng đc . Ae xem có gì góp ý

Cảm ơn!
    23
    Quote Nguyên văn bởi cutoa1 Xem bài viết
    còn qs pung tngu thì sao nhì? em thấy hệ đó hay mà, vk chỉ cần +10 là cầm lính san boss tốt. cầm cung, học cường mệnh, kg, kg phá chú, cự thạch, skill ngoại công thì học xuyên cung ( ko cần học nhìu sau này có skill vh). vh thì sài của quan võ + nhìu pứng, tăng đủ thống ngự để dẫn lính, còn đâu phang hết vào thể. đồ thì ch + pứng, kháng thì tùy theo loại boss săn mà ch. ^^ như vậy cũng đc . Ae xem có gì góp ý
    chơi dòng này chỉ để auto thôi bạn ơi. còn săn boss với ctc thì cùi lắm.

+ Trả lời bài viết

Facebook comments