Love Telling admin nhắn với Tất Cả Anh Em: BQT chúng tôi xin chúc toàn thể các bạn luôn mạnh khỏe, vui vẻ khi tham gia game...Hỗ trợ hostline : 0976.288.045 hoặc hoặc chat với GM qua Messenger ở góc phải bên dưới. admin nhắn với Tất Cả Anh Em: Chúc các bạn chơi game vui vẻ và nhớ giữ gìn sức khỏe !

+ Trả lời bài viết
Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 18 của 18

Chủ đề: Offline tại Hạ Long, Quảng Ninh ae ơi

Cảm ơn!
    37
    Quote Nguyên văn bởi nikinsa14 Xem bài viết
    thông tin offline mới tại hạ long :
    -sau khi tham khảo 1 số ý kiến của GM , nên tôi trưởng nhóm đại diện cho khu vực Hạ Long quyết định thời gian của buổi offline
    bắt đầu từ 19h Đến 20h ngày 23 tháng 10/2012 ( thứ 3 ) .
    thân mời anh em đến offline đông đủ , để buổi off được diễn ra thành công tốt đẹp !
    Chân Trọng Kính Mời !
    bạn nên pm Gm xem sét thời gian off cụ thể vì còn phải kiểm tra mình thấy thời gian của bạn trùng với 1 tỉnh khác rồi trong khi đó mỗi tĩnh phải cách nhau 2-3 ngày

Cảm ơn!
    25
    Do bị trùng ngày offline với các tỉnh thành khác . cho nên mình thông báo với toàn thể ae rời ngày off chuyển sang ngày 1 tháng 11 năm 2012 vào lúc 19h tối đến 20h ( địa điểm tô chức tại khu đô thị mới cao xanh hà khánh A chỗ khu nhà thuê 518. mong ae đến dự đông đủ . xin chân thành cảm ơn .

achacha đang ẩn Hàm: Ngũ Phẩm Chức: Phạt Tặc_TQVN
    Cảm ơn!
    103
    chuyển ngày ak buồn thế

Cảm ơn!
    25
    admin xem và duyệt bài cho mình để mình còn biết được là ngày mùng 1 tháng 11 vào lúc 19h tối có tổ chức offline tại đây được hay là không . còn thông báo với mọi người nữa. chứ anh em quang ninh sốt ruột và nóng lòng lắm rồi .

Cảm ơn!
    25
    GM xem duyệt bài cho mình với anh em ở đây sốt ruột lắm rồi . bọn hà nội có 9 người chơi được off. còn ở đây đã kêu gọi bằng mọi cách cũng chỉ có 7 người chẳng lẽ không cho offline thì quá chán. thất vọng và bất công .

warrior đang ẩn Hàm: Thất Phẩm Chức: Nha Môn_TQVN
    Cảm ơn!
    52
    chắc là GM sẽ sắp xếp để được offline thôi, đợi chờ là hạnh phúc

Cảm ơn!
    0
    ngày 1/11 trùng với tỉnh Bình Thuận. sao 1 ngày offline hay tỉnh được.

Cảm ơn!
    25
    thay mặt trưởng nhóm xin thông báo với toàn thể anh em ở quang ninh thành phố hạ long . vẫn như dự kiến đúng ngày mùng 1 tháng 11 năm 2012 vào lúc 19h tối đến 21h anh em có mặt tại khu đô thị mới cao xanh hà khánh A ( dịa chỉ nhà thuê 518 ) . mong anh em đến dự đông đủ . trưởng nhóm sẽ bao anh em tu A > Z. một lần nữa chân trọng kính mời toàn thể ae đến .

+ Trả lời bài viết

Facebook comments