Mình cũng xin có 1 vài lời góp ý nhằm chân thành xây dựng SV.
mình thấy một số bạn được voi đòi thêm 2 bà trưng quá rồi nếu thích event nhiều thì qua as mà "quay" bên đấy event vòng quay may mắn quanh năm suốt tháng
Trước tiên cảm ơn bộ phận gm nht đã tạo một sv mang tính sinh viên cho các bạn giao lưu.

một số người suy nghĩ nông cạn không biết được vấn đề sâu xa về sự tồn tại của sv thì không nên đóng góp, tôi nói như thế tức là khi vào tìm hiều sv tôi cũng phải tìm hiểu xem có nên đầu tư vào hay không hay là như một số sv khác được 1-2 tháng đóng của không lời từ biệt

Trong các sv các bạn đã ghé qua có khi nào bạn pm gm hỏi định hướng của sv như thế nào chưa. điều mà tôi cảm thấy phục nhất ở sv này là private nhưng giá trị của trang bị vũ khí cũng có giá trị, nếu như vì tiền thì gm sv này đã bán vk +18 để kiếm lời rồi khi đấy các bạn nạp tiền hay săn ra đồ víp có còn giá trị không ai dám trả lời điều này không

tôi thấy một số sv mới mở được 1-2 tháng vk 110 120 tràn lan vk +18 +20 đầy sv, nạp tiền khuyến mại 50% như thế có phải vu lợi không đấy sao không qua đó mà nạp .

sv này từ khi mở ra dến bây giờ chưa khuyến mại một lần nào đó cũng là thiệt thòi cho ae bọn tôi cũng mong gm không nhiều thì vài tháng cho anh em lấy 5-10% thôi, đông viên những người góp phần ổn định sv

đấy là những lời tôi đóng góp các bạn không đồng ý thì ném gach

Xem them chu de moi cung chuyen muc: