Love Telling admin nhắn với Tất Cả Anh Em: BQT chúng tôi xin chúc toàn thể các bạn luôn mạnh khỏe, vui vẻ khi tham gia game...Hỗ trợ hostline : 0976.288.045 hoặc hoặc chat với GM qua Messenger ở góc phải bên dưới. admin nhắn với Tất Cả Anh Em: Chúc các bạn chơi game vui vẻ và nhớ giữ gìn sức khỏe !

Ðề tài đã khoá
Trang 3/4 ĐầuĐầu 1 2 3 4 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 33

Chủ đề: GM Duyệt Giùm , và tham khảo ý kiến anh em

Cảm ơn!
    0
    Mình cũng xin có 1 vài lời góp ý nhằm chân thành xây dựng SV.
    Trước hết là về vấn đề hỗ trợ các game thủ>> tuơng đối tốt về kỹ thuật
    Thứ 2 là vấn đề SV và cách bán @ trong thuơng thành của SV cũng tuơng đối ổn và hợp lý >>>Điều này nên và cần phát huy nữa vì SV này gần như 80% là a e k phải có Điều kiện (hầu hết là sinh viên) nên mình nghĩ tuơng lai SV mình sẽ còn nhiều a e qua chơi nữa chứ không dừng lại như ở thời điểm này.
    Thứ 3 là vấn đề Sự Kiện: Vấn đề này thì GM hãy nghe a e đóng góp ý kiến và đưa ra quyết định đúng đắn. Nhìn chung thì các SK GM đưa ra mình cũng rất tán thành Nhưng theo mình là vẫn hơi ít và chưa đủ sức hút để tất cả các a e tham gia. Theo mình thì nên cho các phần quà hấp dẫn hơn chút nữa, giá trị thêm chút nữa thì sẽ có nhiều a e tham gia hơn>>VD như SK XB, GMQ. Theo như 1 số a e thì quà hơi ít các vật phẩm hoặc ngựa tốt. Theo mình thì nên cho nhiều các vật phẩm hot hơn chút nữa>> chắc chắn XB, GMQ sẽ còn bùng nổ hơn nữa .
    Thứ 4 là vấn đề mang tính bước ngoặt của SV như các chiến trận, tăng LV...vv thì GM nên cho ra 1 topic để a e cùng thảo luận rồi lấy số đông làm chuẩn.
    Mình xin nói lại là: SV NguHoTuong đa phần là a e k có nhiều đk về tài chính, cũng như là thời gian mà chủ yếu là HS, SV thì hãy cho SV đi chậm lại 1 chút để a e còn theo kịp. mà cũng k nên cho VK max20. chỉ ở 1 phạm vi vừa đủ để a e đỡ choáng với mấy VIP như....trong sv . Nếu có phần nào mới lạ của bon giặc TQ hay hay thì GM nên cho vào (k nên quá manh) thì sẽ tăng tính hấp dẫn hơn nữa.
    Phần thứ 5 mình muốn nói là phần thị trường: Theo như mình quan sát thì thời điểm này sắt thép đang rất ế và tồn kho nhiều quá. GM nên cho ra các VK mới và nhiều hơn nữa để cho a e Đập cho nó máudie. đồng thời thu gom sắt thép lại. Bên cạnh đó là để cho các tân thủ mới vào khi kiếm đc ít sắt thép còn mang vào chợ bán để còn có chút tiền mua cháo ăn trean LV . Chứ các a e mới vào mà thấy kiếm tiền khó như lên trời mà nếu kiếm đc chỉ thông qua việc nạp @ để bán (như sv AS) thì a e cảm thấy k có gì mới >>>CHán + tự sát .
    Đó là đóng góp của mình mang tính đóng góp và chân tình. GM xem qua nếu thấy phần nào hợp lý thì có chút cân nhắc nhé!
    Mình thì k phải là SV đã có gd và sắp 2 cháu. Trong thời buổi kinh tế này chơi j cũng cần cân nhắc nên SV này là lựa chọn Số 1 của mình
    A e nào đồng ý với ý kiến của mình thì cho 1 phiếu nhé !

-NgocHoang-

2. The Following 5 Users Say Thank You to buiquangha For This Useful Post:

achacha (03-12-2012), amtronday27 (04-12-2012), bosstaxi (03-12-2012), leson (03-12-2012), thunhun (03-12-2012)

Cảm ơn!
    0
    Nghe sao chua chat cho số phận anh em MOD qua ... hix....
    Thà ta phụ thiên hạ, chứ không để thiên hạ phụ ta MOD- thanhmam ^^ àk
    Tiếng lành đồn gần- tiếng zữ đồn xa.... lánh mặt khỏi chuyện thị phi cho đời nó nhẹ...
    học hỏi theo Tào Thị Tháo và Khổng Văn Minh đi !

Cảm ơn!
    2
    Quote Nguyên văn bởi nikinsa14 Xem bài viết
    mình khẳng định là không có mâu thuẫn gì với anh em trong game. mà vì cách làm của MOD luôn làm anh em chơi game không hài lòng . thà cái gì không biết thì im lặng đi . đằng này vấn đề mọi người đưa ra tàn phá thôi. toàn thể anh em chơi game đều đồng loạt . giải thể MOD khỏi game để tránh game suy tàn vì MOD . ý kiến chân thành của cả tập thể anh em game. mong GM giải quyết sớm đưa ra quyết định. để không có MOD . cho game chơi vui vẻ và mãi phát triển mạnh hơn nữa.
    làm gì có ai hoàn hảo đâu mà sao cứ bắt người khác lúc nào cũng phải đúng 100% thế
    tôi theo dõi từ lâu thấy có khoảng 2-3 nick 4rum chuyên bắt lỗi mod thôi
    người ta cũng làm rất tốt mà, không đúng chỗ nào thì bỏ qua cho người ta làm gì mà bắt bẻ mod thế
    mà tôi thấy ông nikinsa14 mới đúng là đang gây kích động, chia rẽ đoàn kết game đây nè

Cảm ơn!
    2
    NHân đây cũng góp ý bạn mod thanhmam1 tốt nhất đừng làm mod nữa, làm tốt thì không sao làm sai chút là tụi nó ném gạch ném đá như gặp quân thù ấy, mệt lắm, nghỉ mod cho tụi nó hết bắt lỗi

Cảm ơn!
    0
    Đừng làm MOD nữa, hãy lảm VIP đi
    đầu tư 1 acc VIP oanh tac thiên hạ, lúc đó con mèo có quyền nói con chó
    VIP là thế.... MOD thì như các anh em khác cũng săn boss luyện lv, cũng nap @ và cũng rất nghèo.. nhưng trong lúc bất cẩn buông lời thì toàn ăn gạch với đá xanh....

Cảm ơn!
    8
    Quote Nguyên văn bởi DANH_DUONG Xem bài viết
    Đừng làm MOD nữa, hãy lảm VIP đi
    đầu tư 1 acc VIP oanh tac thiên hạ, lúc đó con mèo có quyền nói con chó
    VIP là thế.... MOD thì như các anh em khác cũng săn boss luyện lv, cũng nap @ và cũng rất nghèo.. nhưng trong lúc bất cẩn buông lời thì toàn ăn gạch với đá xanh....
    bạn nghỉ là bạn hèn 1 Mod như bạn mà phải sợ những người nikinsa15 bị gm khóa acc vì hack của người khác .
    những người như bạn chắc gm rất thích bạn rất thật nên cũng rất dễ bị ném gạch vì đụng chạm đến quyền lời của người khác, theo tôi bạn không nên nghỉ bạn nghĩ thì box giá cả chợ lộ thiên làm gì có người làm tốt hơn bạn để anh em chúng tôi có thể cập nhật được giá cả thị trường .

Cảm ơn!
    32
    BQT xin chân thành cảm ơn các ý kiến đóng của các gamer !

Bên cạnh những đóng góp có ý nghĩa tích cực, xây dựng cho Server như của bạn buiquangha, cũng có những ý kiến chưa có nhiều tính xây dựng, mang tính đả kích nhau.

AD xin đính chính tất cả các ý kiến của các gamer như sau :

- Sự kiện tháng 12 là sự kiện sẽ diễn ra tuần tự và liên tục trong cả tháng chứ không phải ngày 01.12.2012 phải triển khai tất cả. Thời gian diễn ra đã được BQT thảo luận và sắp xếp nhằm đưa ra đúng thời điểm trong định hướng phát triển của Server.

Tất cả các ý kiến đóng góp về thời gian diễn ra sự kiện, BQT sẽ tiếp nhận và tham khảo để có thể điều chỉnh cho ra sự kiện vào thời điểm thích hợp. Các đóng góp nên tập trung vào HÌNH THỨC THAM GIA SỰ KIỆN và QUÀ TẶNG của sự kiện hơn là đem ra để đấu đá nhau. Các bạn Biladen, nikinsa14DANH_DUONG chú ý điều này.

- Việc MOD tham gia điều hành Forum là việc làm cần thiết, MOD phải có trách nhiệm thực hiện một số công tác trong công việc quản trị Forum như đã quy định và quyền lợi và trách nhiệm của MOD.

Tất cả các vấn đề có liên quan đến việc hỗ trợ gamer trong quá trình tham gia chơi bao gồm như : trả lời một số vấn đề lỗi cơ bản của người chơi đưa ra, hỗ trợ đưa ra các tin tức thị thường, tổng hợp những ý kiến phản ánh của gamer gửi về BQT.....

MOD cũng là những gamer, có thể đang tham gia hoặc không tham gia game, những ý kiến của MOD cũng có thể coi là ý kiến của cá nhân, việc này cũng xin nhắc các MOD, ngoài những vấn đề mang tính hướng dẫn gamer, các vấn đề về thảo luận, khi đưa ra ý kiến cá nhân nên comment là : Ý kiến cá nhân để tránh các gamer không hiểu được.

Tất cả các ý kiến đả kích, đấu đá sẽ không được BQT xem xét, nó không mang lại lợi ích chung cho toàn thể gamer.

Cảm ơn!
    2
    Mình cũng xin có 1 vài lời góp ý nhằm chân thành xây dựng SV.
    mình thấy một số bạn được voi đòi thêm 2 bà trưng quá rồi nếu thích event nhiều thì qua as mà "quay" bên đấy event vòng quay may mắn quanh năm suốt tháng
    Trước tiên cảm ơn bộ phận gm nht đã tạo một sv mang tính sinh viên cho các bạn giao lưu.

một số người suy nghĩ nông cạn không biết được vấn đề sâu xa về sự tồn tại của sv thì không nên đóng góp, tôi nói như thế tức là khi vào tìm hiều sv tôi cũng phải tìm hiểu xem có nên đầu tư vào hay không hay là như một số sv khác được 1-2 tháng đóng của không lời từ biệt

Trong các sv các bạn đã ghé qua có khi nào bạn pm gm hỏi định hướng của sv như thế nào chưa. điều mà tôi cảm thấy phục nhất ở sv này là private nhưng giá trị của trang bị vũ khí cũng có giá trị, nếu như vì tiền thì gm sv này đã bán vk +18 để kiếm lời rồi khi đấy các bạn nạp tiền hay săn ra đồ víp có còn giá trị không ai dám trả lời điều này không

tôi thấy một số sv mới mở được 1-2 tháng vk 110 120 tràn lan vk +18 +20 đầy sv, nạp tiền khuyến mại 50% như thế có phải vu lợi không đấy sao không qua đó mà nạp .

sv này từ khi mở ra dến bây giờ chưa khuyến mại một lần nào đó cũng là thiệt thòi cho ae bọn tôi cũng mong gm không nhiều thì vài tháng cho anh em lấy 5-10% thôi, đông viên những người góp phần ổn định sv

đấy là những lời tôi đóng góp các bạn không đồng ý thì ném gach

Cảm ơn!
    9
    Quote Nguyên văn bởi achacha Xem bài viết
    ( không hoan nghênh góp ý của MoD thanhnam1 )
    Cai dong` nay` co' nghia là gi` the' ?
    mod thanhmam1 toi ủng hộ 2 tay, mấy ong đòi tăng lck cốt lõi là để phục vụ việc may' ông săn boss kiếm tien`, toi la` 1 tân thủ nen khong quan tâm đen' vu. gia tang lkc nay` nhung tôi chỉ noi' mod thanhmam1 giúp đỡ ae Tan thu chung' tôi rất nhiệt tình, khong phải vi` vay mà tôi nói đỡ cho mod, nhưng chưa có mod nao` tuyet vời nhu mod thanhmam1. ae thiếu gi` xin ma` mod co' la` cho luôn. Liệu may' ong xin có cho không? Thiếu mod ae Tan Thu về sau biết hỏi ai về những điều chưa biet', xin ai nhung thứ đang cần ?

Vì vay mong mod hãy tiêp' tuc công việc cua minh` mà bỏ qua nhưng lời lẽ không biet' suy nghĩ ây, chuc' mod sức khoe? dồi dào và luon thành công trong cuộc sông' nhaz

Cảm ơn!
    2
    Quote Nguyên văn bởi nikinsa14 Xem bài viết
    mình khẳng định là không có mâu thuẫn gì với anh em trong game. mà vì cách làm của MOD luôn làm anh em chơi game không hài lòng . thà cái gì không biết thì im lặng đi . đằng này vấn đề mọi người đưa ra tàn phá thôi. toàn thể anh em chơi game đều đồng loạt . giải thể MOD khỏi game để tránh game suy tàn vì MOD . ý kiến chân thành của cả tập thể anh em game. mong GM giải quyết sớm đưa ra quyết định. để không có MOD . cho game chơi vui vẻ và mãi phát triển mạnh hơn nữa.
    Không co mod để bọn mi làm loạn diễn dàn à. Mod tụi mi còn khong tôn trọng thì chẳng ai chúng mày ngán hết. Vao diễn dan` đòi hỏi phi lí còn đòi đả đảo mod, loạn hết rồi, mod làm viec rất công bằng, luôn suy nghĩ cho tập thể, làm sao có thể đồng ý vơi' những đòi hỏi này chứ

Ðề tài đã khoá

Facebook comments