Love Telling admin nhắn với Tất Cả Anh Em: BQT chúng tôi xin chúc toàn thể các bạn luôn mạnh khỏe, vui vẻ khi tham gia game...Hỗ trợ hostline : 0976.288.045 hoặc hoặc chat với GM qua Messenger ở góc phải bên dưới. admin nhắn với Tất Cả Anh Em: Chúc các bạn chơi game vui vẻ và nhớ giữ gìn sức khỏe !

+ Trả lời bài viết
Trang 2/2 ĐầuĐầu 1 2
Hiện kết quả từ 11 tới 14 của 14

Chủ đề: Offline tại tỉnh Quảng Trị.

Cảm ơn!
    1
    hóa ra các anh hùng của sever đều ở đây

Cảm ơn!
    0
    [IMG] [/IMG]

Cảm ơn!
    0
    sau buổi offline tại tỉnh quảng trị,mặc dù có 1 số anh em k tiếp tục đi chơi(mai1tinh,-.Truong.Phi.-,caytien77) nhưng anh em vẫn tiếp tục cuộc vui và đây là hình ảnh anh em đi chơi
    Đầu tiên tăng 1 là hiếu chủ acc s4s.no1(áo sơ mi trắng mặc dù về muộn nhưng cũng kịp tham gia buổi offline[IMG][/IMG]
    Và tăng 2 với Hiệp chủ acc doluyenhaha(áo pun xanh) cùng Minh(áo sơ mi trắng) chủ acc siamuthi nhìn mặt là biết phê như thế nào[IMG][/IMG]
    dịp đi chơi k thể thiếu vui nếu thiếu đi gozzku chủ acc Xuka(áo pun đỏ) cùng ngồi với HiEpXoNgGieT(sơ mi xanh)[IMG][/IMG]
    Sau buổi tổng kết mặc dù anh em đã đập xịt tất cả vũ khí GM cho nhưng anh em vẫn đi chơi rất vui vẻ.cảm ơn GM đã tạo dịp cho anh em QT có buổi offline như thế.
    Lần sửa cuối bởi kehuydiettq; 12-06-2013 lúc 08:56 AM

Cảm ơn!
    0
    xin gm xác nhận vk +16 la dhd nhé gm... tks!..chúc ae mạnh khoẻ vui vẽ...

+ Trả lời bài viết

Facebook comments