Love Telling admin nhắn với Tất Cả Anh Em: BQT chúng tôi xin chúc toàn thể các bạn luôn mạnh khỏe, vui vẻ khi tham gia game...Hỗ trợ hostline : 0976.288.045 hoặc hoặc chat với GM qua Messenger ở góc phải bên dưới. admin nhắn với Tất Cả Anh Em: Chúc các bạn chơi game vui vẻ và nhớ giữ gìn sức khỏe !

+ Trả lời bài viết
Trang 2/4 ĐầuĐầu 1 2 3 4 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 31

Chủ đề: anh em vao nem da nao

nhjkjeu86 đang ẩn Hàm: Ngũ Phẩm Chức: Phạt Tặc_TQVN
    Cảm ơn!
    71
    ai đánh với naruto1 thế a mất mạng hôm nay mới vào đc
    híc No1 với No2 làm gì ko bít
    Không giàu thì phải đẹp trai, không thông kinh sử ...phải dài 1 gang..!
    Yêu nhau trong sáng, phang nhau trong tối...

Cảm ơn!
    39
    Quote Nguyên văn bởi kofailagirl Xem bài viết
    sv này còn nhiều nhân vật VIP bên AS có kĩ năng pk tốt còn ẩn dật mà mình chưa biết.
    nhưng khuyên các bạn 1 câu là chơi game không nên phụ thuộc vào game mà chơi chỉ để giải trí thôi, đừng solo dell acc hay tự cho mình là nhất làm gì vì còn nhiều người mạnh giấu tên lắm
    mình không cho mình là nhất và cũng chưa bao h cho mình là vip, mình cũng chỉ là hạt cát trong bãi cát thôi. Chơi game chỉ là giải trí mà h mình cũng rất ít chơi hầu như chỉ lên ctc hoặc nói chuyện với anh em thôi. Đằng này vừa đi chơi về vào game thử hỏi bạn nếu có thằng nó chiếu cáo nó chửi bạn thì bạn sẽ làm thế nào? nó thách bạn như thế bạn sẽ làm thế nào ? Là thằng đàn ông ai chả có lòng tự ái, nên có thua thì cũng phải chơi cho nó rực rỡ không thể để nó khinh mình được. Còn mình là người thế nào thì những ai chơi vs mình đều biết cả, còn ai nghĩ j là quyền của họ, mình cứ sống đúng với bản chất của mình thôi.

3. The Following User Says Thank You to thuongngath For This Useful Post:

anhhai (19-06-2013)

anhhai đang ẩn Hàm : Cửu Phẩm Chức: Đô Bá_TQVN
    Cảm ơn!
    19
    Quote Nguyên văn bởi thuongngath Xem bài viết
    mình không cho mình là nhất và cũng chưa bao h cho mình là vip, mình cũng chỉ là hạt cát trong bãi cát thôi. Chơi game chỉ là giải trí mà h mình cũng rất ít chơi hầu như chỉ lên ctc hoặc nói chuyện với anh em thôi. Đằng này vừa đi chơi về vào game thử hỏi bạn nếu có thằng nó chiếu cáo nó chửi bạn thì bạn sẽ làm thế nào? nó thách bạn như thế bạn sẽ làm thế nào ? Là thằng đàn ông ai chả có lòng tự ái, nên có thua thì cũng phải chơi cho nó rực rỡ không thể để nó khinh mình được. Còn mình là người thế nào thì những ai chơi vs mình đều biết cả, còn ai nghĩ j là quyền của họ, mình cứ sống đúng với bản chất của mình thôi.
    like cho a thường

g0nkh0qt đang ẩn Hàm : Cửu Phẩm Chức: Đô Bá_TQVN
    Cảm ơn!
    27
    Quote Nguyên văn bởi thuongngath Xem bài viết
    cái này tất nhiên thì ai cũng phải có lòng tự ái rồi. nhưng chỉ 1 lúc thôi, qua ngày thì tất nhiên là hết. nhưng cũng có vài người cay cú hơi bị lâu đấy . nhưng mà mấy chú cứ suy nghĩ solo ai thua thì dell acc thì mấy chú còn con nít quá. thử hỏi 1 người chơi gặp 1 thằng pk ngon. solo gọi dell acc chiếu cáo lên sv, đụng vào lòng tự ái mấy chú có solo với nó ko, xin trả lời 1 câu là nếu mấy chú trả lời ko thì chắc "trym" của mấy chú ko có rồi. nhưng nếu solo nếu thua thì thử hỏi có giám dell acc ko ^^, cái này mới quan trọng nè, mấy chú bỏ tâm huyết, công sức của mình để tạo ra 1 nhân vật cũng ngang ngửa với mọi người, chỉ có cách pk là đang còn kém. mấy chú có giám dell ko . suy nghĩ đi, chỉ có mấy thằng ''ngu'' hoặc não của nó hết chất xám nó mới làm thế.

PuChaPa ơi, mình là chủ acc iIMrTam chứ ko phải chủ acc Naruto1. acc đó là bạn mình chơi thôi.

nhjkjeu86 đang ẩn Hàm: Ngũ Phẩm Chức: Phạt Tặc_TQVN
    Cảm ơn!
    71
    hóa ra solo với a thường ah
    ông naruto1 này VIP lắm
    trước cũng thấy CC thách solo 100m (hay là thách cả guild nào đấy)
    bái phục
    Không giàu thì phải đẹp trai, không thông kinh sử ...phải dài 1 gang..!
    Yêu nhau trong sáng, phang nhau trong tối...

hot_boy đang ẩn Hàm: Lục Phẩm Chức: Chấn Võ_TQVN
    Cảm ơn!
    3
    Quote Nguyên văn bởi g0nkh0qt Xem bài viết
    cái này tất nhiên thì ai cũng phải có lòng tự ái rồi. nhưng chỉ 1 lúc thôi, qua ngày thì tất nhiên là hết. nhưng cũng có vài người cay cú hơi bị lâu đấy . nhưng mà mấy chú cứ suy nghĩ solo ai thua thì dell acc thì mấy chú còn con nít quá. thử hỏi 1 người chơi gặp 1 thằng pk ngon. solo gọi dell acc chiếu cáo lên sv, đụng vào lòng tự ái mấy chú có solo với nó ko, xin trả lời 1 câu là nếu mấy chú trả lời ko thì chắc "trym" của mấy chú ko có rồi. nhưng nếu solo nếu thua thì thử hỏi có giám dell acc ko ^^, cái này mới quan trọng nè, mấy chú bỏ tâm huyết, công sức của mình để tạo ra 1 nhân vật cũng ngang ngửa với mọi người, chỉ có cách pk là đang còn kém. mấy chú có giám dell ko . suy nghĩ đi, chỉ có mấy thằng ''ngu'' hoặc não của nó hết chất xám nó mới làm thế.

PuChaPa ơi, mình là chủ acc iIMrTam chứ ko phải chủ acc Naruto1. acc đó là bạn mình chơi thôi.
    Tam ah. Theo mjnh Cam thay an dc la soi thoi,con ko an dc thi ko dam solo dell acc dau. Hehe
    Hay tu tin vao chinh minh. Dung nong noi khi chua biet minh la ai

Cảm ơn!
    27
    Quote Nguyên văn bởi hot_boy Xem bài viết
    Tam ah. Theo mjnh Cam thay an dc la soi thoi,con ko an dc thi ko dam solo dell acc dau. Hehe
    Hay tu tin vao chinh minh. Dung nong noi khi chua biet minh la ai
    minh thi tu tin vao chinh minh, nhung gap cao thu pk thi cung chiu chu biet lam gi. vd nhu nick minh do, minh choi thi combo co chet ai dau, tai vi trinh do pk cua minh dang con kem (day la lan dau tien choi TQC ma), nhưng nếu đưa cho 1 người nào đó Pk ngon thì chưa nói trước đc j cả. như Warrior đó, nghe mọi người nói VK của War rất bình thường, nhưng trình độ pk thì rất hay đấy thôi. tại vì cũng đụng đến lòng tự trọng của người ta nên người ta mới chấp nhận thách đấu thôi. chứ mình thì mình pk gà thôi ko nói làm j . mấy chú nói trình độ hơn thấp thì mỗi game mỗi khác thôi, lúc trước mình chơi Võ Lâm 2, trong quán nhiều anh em chơi game này nên mình mới nghĩ Võ Lâm 2 để cùng anh em hành trình trong Game TQC Pri này thôi, 1 game 1 cách pk khác mà, mình pk thua bên NHT nhưng chưa chắc là bên VL2 trong sv ai pk ăn đc mình đâu. mình mới chơi nên còn nhiều khuyết điểm cần AE trong game hỗ trợ cách Pk giúp mình. nói thật chứ kể ra thì mình pk còn rất kém. ko tin thì cứ hỏi Mika là biết, lúc mình mới lên cây DHD +20 đó Mika chỉ đứng ăn đào cho mình combo. nhưng nếu thử đưa cho David.Thang hoặc Warrior combo xem thì chưa chắc là buff máu ko đã còn sống hay không thôi. mong AE trong sv chỉ dạy thêm cho mình

Cảm ơn!
    0
    thôi đừng suy nghĩ nhiều nữa! Chỉ là Game mà có j cay cú đâu! Có niềm vui la tốt quá rồi! Đừng có chiếu cáo chửi nhau cho mất lòng nhau!

anhhai đang ẩn Hàm : Cửu Phẩm Chức: Đô Bá_TQVN
    Cảm ơn!
    19
    Quote Nguyên văn bởi g0nkh0qt Xem bài viết

là thằng đàn ông nói đk mà k làm đk thỳ chết mịa đi

Cảm ơn!
    27
    Quote Nguyên văn bởi anhhai Xem bài viết
    là thằng đàn ông nói đk mà k làm đk thỳ chết mịa đi
    thì mình nói rồi đó, mấy chú cứ suy nghĩ đi, đừng suy nghĩ như mấy đứa con nít làm j. có ngu hoặc não ko có chất xám mới dell acc. xã hội thời nay chứ có phải như xưa đâu, nói đc làm đc thì cũng nên suy nghĩ rồi mới làm. đụng vào lòng tự ái thì ai chả thế.

giả sử giờ có 1 thằng VIP pk cực hay thách đấu với anhhai trong lúc anhhai ko giám đánh, từ chối nó, nó cc nó chửi. anhhai có đánh ko . thử suy nghĩ đặt mình vào hoàn cảnh đó đi nhé. đừng suy nghĩ theo hướng của mình.

+ Trả lời bài viết

Facebook comments

Tags for this Thread