Love Telling admin nhắn với Tất Cả Anh Em: BQT chúng tôi xin chúc toàn thể các bạn luôn mạnh khỏe, vui vẻ khi tham gia game...Hỗ trợ hostline : 0976.288.045 hoặc hoặc chat với GM qua Messenger ở góc phải bên dưới. admin nhắn với Tất Cả Anh Em: Chúc các bạn chơi game vui vẻ và nhớ giữ gìn sức khỏe !

Ðề tài đã khoá
Trang 1/6 1 2 3 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 55

Chủ đề: Phóng Sự Chiến Chiền. Các anh hùng chú ý !

Cảm ơn!
    410

Phóng Sự Chiến Chiền. Các anh hùng chú ý !

Thân chào các anh hùng !
    Hôm nay, như thường lệ Văn Viễn tiếp tục cập nhật liên tục những thông tin từ Tam Quốc Đại Chiến nhằm kịp thời thông tin đến các anh hùng.
    Tam Quốc Đại Chiến 20 giờ ngày 21/8/2013 với một số điễm nổi bật như sau:
    Về số lượng anh hùng tham gia ngày tối hôm qua theo Văn Viễn là khá đông và rất đáng khích lệ tinh thần các anh hùng.
    Các trận đánh lớn nhỏ mang ý nghĩa quyết chiến, quyết thắng.
    Điểm nổi bật ngày hôm qua vẫn là chiến trường Đông Tân Dã trong cục diện hệ thống ba thành Tân Dã - Tương Dương - Giang Hạ.
    Một vài hình ảnh từ Chiến trường Đông Tân Dã. mời các anh hùng xem lại:

Qua đây Văn Viễn xin chia sẽ một vài điều từ Tam Quốc Đại Chiến và hy vọng sau bài phóng sự. Chúng ta sẽ đi đúng hướng, nội dung và ý nghĩa nhất từ việc chúng ta hiểu " Tam Quốc Đaị Chiến" là gì ?

Thưa các anh hùng !

Như nội dung câu hỏi mình đặt ra để làm một vấn đề rất quan trọng hiện nay chúng ta cần khắc phục.
    Trên thực tế số lượng anh hùng tham gia SV Ngũ Hổ Tướng đã có chiều hướng tăng lên rỏ rệt và chúng ta rất hân hoan về điều này. Tam Quốc Đại Chiến càng trở nên lôi cuốn và háp dẩn.
    Nhưng nhiều vấn đề dặt ra là hiện tại Tam Quốc Đại Chiến vẫn chưa phát huy hết vai trò và ý nghĩa.
    Những nguyên nhân chủ quan này băt nguồn từ cách hiểu sai của các anh hùng.
    Một vài anh hùng đã cố ý một cách vô tình, vô tỉnh làm Tam Quốc Đại Chiến giảm đi tính chiến thuật, kịch tính cũng như nói lên đúng bản chất của Tam Quốc Đaị Chiến.

Một ví dụ điển hình như sau:

Việc chiếm thành bằng cách tạo Quân đoàn của thế lực địch, hòng dù thắng hay thua đều là người chiến thắng. Mình nghĩ không nên làm điều này. Vì như vậy Công Thành Chiến sẽ không còn ý nghĩa.
    Ảnh hưởng rất lớn đến SV. Nếu trước đây vào những ngày của năm 2012, các anh hùng đã thấy một sv với một Tam Quốc Đại Chiền, những khoảnh khoắc rất hay, đẹp từ mọi sự cố gắn của chúng ta, hàng chục trận Công Thành Ngụy War - Thục HungThan- Ngô KeHuyDiet, mỗi trận Công Thành Chiến đều là một kỹ niệm đẹp, nên chúng ta cần phải phát huy hơn nữa, để những tân thủ tham gia sv thấy ở Ngũ Hổ Tướng là một sv đầy hứa hẹn và chúng ta là những con người khởi xướng vĩnh mãi trường tồn.
    Hy vọng các anh hùng suy ngẫm lại điều mình nói.
    Việc Công Thành Chiến đúng nghĩa và mang một giá trị giải trí là việc tổ chức lực lượng tinh nhuệ chiến thuật và có tinh thần chiến đấu vì một ý nghĩa cao đẹp là các anh hùng đã ủng hộ sv rất nhiều.
    Công Thành Chiến là việc thể hiện sức mạnh của hai phe, phe công và phe thủ bằng chình thực lực, mưu lược.
    Như vậy, Tam Quốc Đại Chiến sẽ đi đúng hương, hấp dẫn và ngày càng hấp dẫn.

Thân chào !

Xem them chu de moi cung chuyen muc:

Lần sửa cuối bởi vanvien; 22-08-2013 lúc 11:40 AM
    Lãng tử vô danh đời cô độc
    Đào mồ chôn chặt nghiệp Bá Vương
    Đại nghiệp lưu giang xin đừng nhớ
    Sự đời gác lại mộng Đồ Vương !

2. The Following 4 Users Say Thank You to vanvien For This Useful Post:

Archanger (22-08-2013), PuChaPa (22-08-2013), sime1990 (22-08-2013), thanhmam1 (22-08-2013)

Cảm ơn!
    317
    like chu y cua van vien...nhung ko danh lai dc...nhin bang ctc thi biet..nguy dc 2 pt lay j danh 6 pt cua wr..ctc vui la dc roi.....neu dc thi chia lai the luc ra 3 di...1 g 3 pt danh 3 pt di..

Cảm ơn!
    410
    Mọi ý kiến của các bạn cứ post ở đây.
    Nhưng theo mình nghĩ dù War có đi 30 hay 40 người hay 48 người đi chăng nữa. thì các thế lực Ngụy - Thục có thể hướng CTC bằng việc Công - Thủ.
    Nếu mình có lực lượng thì đứng về phe công, nếu mình nghĩ chưa cò lực lượng nhưng tinh nhuệ không kém ai thì nên đúng về phe thủ.
    Chúng ta không thể buộc ai phải chia đều lực lượng ra. vì Công thành chiến đúng nghĩa là phải có bên công bên thủ.
    Nếu tư tưởng ai cũng đều muốn Công hết, thì làm sao các bạn thủ. vô tình các bạn sẽ nghĩ không công bằng.
    Các bạn đều biết, không ai nhìn thấy mình lực lượng mạnh thì đi thủ thành và lực lượng mõng thì đi công thành.
    Mình nghĩ các bạn nên lựa chọn phù hợp hơn việc tuyển binh, tổ chức CTC., Liên minh Quân đoàn.

mrnero đang ẩn Hàm: Thất Phẩm Chức: Nha Môn_TQVN
    Cảm ơn!
    221
    Nc nghe mệt thật, lúc mình đông thì chẳng ai nói j, lúc người khác đông thì la làng la xóm, chơi kiểu gato thì nói nhìu chỉ mệt đít. Ko chiếm dc thành thì nên nhìn suy nghĩ lại lối đánh, chứ đừng nên đỗ thừa hoàn cảnh, bên mình cũng vk 18 1920 như ai thì đừng nên gato ng khác, suốt ngày đi bon chen làm j cho mệt. Mà ko hiểu sao đếm dc 6pt thì cũng hay thiệt, spy rất là pờ rồ, chắc thấy dẫn pét đông rồi tưởng tượng là người chơi hiazzz. Tóm lại : tiên trách kỉ hậu trách nhân.

6. The Following User Says Thank You to mrnero For This Useful Post:

sime1990 (23-08-2013)

Cảm ơn!
    42
    Mình chỉ có ý kiến nho nhỏ là nước WR đông quá. ko có cảm giác 3 nước Ngụy Thục Ngô nữa.

Cảm ơn!
    410
    War mới lập Quốc có 6 7 lần CTC mà đông gì
    Mình nghĩ Ngụy - Thục nên cố tình lập Quốc để CTC mang nhiều máu và nước mắt
    Lúc đó ai cũng vì đại cuộc, thủ - công - công - thủ là chính, chứ không phải la cà các Máp Lạc Dương - Kiến Nghiệp - Thành Đô mà tập kich đâu
    Mình nghĩ GM nên đổi tên là Nhất Thống Lập Quốc
    Ai chiếm xong thành đều phải lập Quốc
    Nếu đã có quốc gia thì cứ việc tạo thanh thế.
    Ai chưa lập Quốc thì buộc phải lập Quốc.
    Như vậy Nhất Thống ý nghĩa và lập quốc vô cùng ý nghĩa và có trách nhiệm.
    Đồng thời, tăng tỉ lệ rớt Ngọc Hán Thất lên là 3

nhjkjeu86 đang ẩn Hàm: Ngũ Phẩm Chức: Phạt Tặc_TQVN
    Cảm ơn!
    71
    hiện thực bây giờ lý giải nỗi oan cho A Warrior và G War , khi hồi trước nhiều người cho là G War chơi trội khi chuyển nước liên tục để tạo nên những trận CTC đúng nghĩa và cân =. Nói thật hôm qua nhất thống nhưng ko hào hứng tý nào, giờ thì bọn mình chịu rồi. Ko thể bỏ nước đc
    mình chỉ muốn nói là : ĐÁNH THÌ PHẢI MÁU LỬA DÙ CÓ PHẢI ĐI BỤI
    tuy nhiên mỗi người 1 quan điểm khi choi game và CTc, cái đó mình ko nói
    có những G ko hề yếu nhưng member ít online khi CTC, nên đánh kiểu gì thì tùy
    thực ra nếu có đi bụi thì cũng chỉ ko có HT ngựa thôi mà
    những cái khác: Ht người= TDC, VH mua trên KTC hoặc săn ra
    Không giàu thì phải đẹp trai, không thông kinh sử ...phải dài 1 gang..!
    Yêu nhau trong sáng, phang nhau trong tối...

Cảm ơn!
    14
    Nói người thì nghĩ ta đi. Mới cách đây vài tháng war cũng thế thôi mà có nói hay cc j đâu

Cảm ơn!
    317
    thi ai noi j dau..ctc nhu vay la vui roi..con danh nhau ctc thi 1 nguoi 1 cach..wr dong hay it cung khang dinh g wr manh..cac the luc khac can hoc hoi.vay thoi..con ctc van thay binh thuong. 1 tuan di 2 buoi 30p nhu minh la ok

Cảm ơn!
    90
    Quote Nguyên văn bởi vanvien Xem bài viết
    Mọi ý kiến của các bạn cứ post ở đây.
    Nhưng theo mình nghĩ dù War có đi 30 hay 40 người hay 48 người đi chăng nữa. thì các thế lực Ngụy - Thục có thể hướng CTC bằng việc Công - Thủ.
    Nếu mình có lực lượng thì đứng về phe công, nếu mình nghĩ chưa cò lực lượng nhưng tinh nhuệ không kém ai thì nên đúng về phe thủ.
    Chúng ta không thể buộc ai phải chia đều lực lượng ra. vì Công thành chiến đúng nghĩa là phải có bên công bên thủ.
    Nếu tư tưởng ai cũng đều muốn Công hết, thì làm sao các bạn thủ. vô tình các bạn sẽ nghĩ không công bằng.
    Các bạn đều biết, không ai nhìn thấy mình lực lượng mạnh thì đi thủ thành và lực lượng mõng thì đi công thành.
    Mình nghĩ các bạn nên lựa chọn phù hợp hơn việc tuyển binh, tổ chức CTC., Liên minh Quân đoàn.
    G mình đã thử thủ và thất thủ khi tỉ lệ ng biết combo cũng như vk 2 bên quá chênh lệch.
    còn bạn thì sao )

13. The Following User Says Thank You to kofailagirl For This Useful Post:

vanvien (05-05-2016)

Ðề tài đã khoá

Facebook comments