Love Telling admin nhắn với Tất Cả Anh Em: BQT chúng tôi xin chúc toàn thể các bạn luôn mạnh khỏe, vui vẻ khi tham gia game...Hỗ trợ hostline : 0976.288.045 hoặc hoặc chat với GM qua Messenger ở góc phải bên dưới. admin nhắn với Tất Cả Anh Em: Chúc các bạn chơi game vui vẻ và nhớ giữ gìn sức khỏe !

Ðề tài đã khoá
Trang 3/6 ĐầuĐầu 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 55

Chủ đề: Phóng Sự Chiến Chiền. Các anh hùng chú ý !

Cảm ơn!
    90
    nhắm trụ được cái acc cùi này thì xin mời qua sv AS mình tiếp cái gọi là 1/10 của 20 của bạn

Cảm ơn!
    410
    Mình thấy sv có rất nhiều người GTCK cao lắm chứ
    73X 74X 75X là bình thường mà....
    Trừ trường hợp hk máu trên 10x đứng buff trụ có thể không die.
    Chư mình thấy chỉ cần VT thôi ck tầm 72x là có khả năng giết qs máu 9k hk 9k5.
    Lãng tử vô danh đời cô độc
    Đào mồ chôn chặt nghiệp Bá Vương
    Đại nghiệp lưu giang xin đừng nhớ
    Sự đời gác lại mộng Đồ Vương !

mrnero đang ẩn Hàm: Thất Phẩm Chức: Nha Môn_TQVN
    Cảm ơn!
    221
    Quote Nguyên văn bởi kofailagirl Xem bài viết
    tóm lại là k giết đc mình trong ctc nhưng bị giết acc apolo 4 lần nên cay cú mới lên đây cmt thôi mà =))
    xin mời bạn lựa chọn ra 2 combo của G bạn chơi theo đường max pung or vl đánh với mình
    trừ bạn ra vì nói thật là bạn dựa vào thể trâu và vk cao để buff đc ở sv này nhờ GTCK sv thấp nên mình k giết đc bạn thôi. chứ nói thật là kĩ năng của bạn còn nhiều thiếu sót lắm =))
    Đệ nhất cb là đây, dạt từ as qua, bên kia có lẽ ko có đối thủ xứng tầm nên mới trôi qua đây kiếm đối thủ.

mrnero đang ẩn Hàm: Thất Phẩm Chức: Nha Môn_TQVN
    Cảm ơn!
    221
    đây chưa từng chửi ai gà nhé hê hê
    nhưng mà đc cái nếu lên đc 100 kill vẫn sướng hơn là 1 pt đánh nhiều pt k lọt đc qua điểm cắm cờ chứ nòi giề là vào thành chiếm xong def
    còn vụ phù thì là quyền tự do vì đây là 1 skill của game. chừng nào máu mình 200k thì mình sẽ đánh kiểu 1 chọi hơn 20 mem đang đứng ngoài mà k phù nhé =))
    Haizz lúc chúng nó đông ép sân thì cũng vênh mồm lên, lúc chúng nó ít lại cũng vênh mồm lên đổ thừa hoàn cảnh tại ... bị ... . Nên suy nghĩ lãi rằng là tại sao lại như thế, chứ đừng có bù lu bù loa lên như thế, lớn rồi đừng như trẻ em chơi game nhá. Thực ra bên ngụy vẫn có nhìu nguời chơi rất fairplay, nên bắt chước mà học hỏi nhé . Thân chào và quyết thắng

Cảm ơn!
    193
    tóm lại là k giết đc mình trong ctc nhưng bị giết acc apolo 4 lần nên cay cú mới lên đây cmt thôi mà =))
    xin mời bạn lựa chọn ra 2 combo của G bạn chơi theo đường max pung or vl đánh với mình
    trừ bạn ra vì nói thật là bạn dựa vào thể trâu và vk cao để buff đc ở sv này nhờ GTCK sv thấp nên mình k giết đc bạn thôi. chứ nói thật là kĩ năng của bạn còn nhiều thiếu sót lắm =))
    =)), thế còn có đường VT max thể để đánh nhau à, hay đánh k chết người ta rồi kêu VT max thể =)), đánh như kiểu bạn DragonFlame thì mình thấy tội tội thế nào ấy, như kiểu tự kỷ "nghĩ là mình giết đc nhiều gà chắc họ nể lắm đây ", trong khi chả ai nể phục chút nào. Đánh kiểu j ctc ng ta gặp con có chút sợ chứ ctc người ta k thèm đánh vì biết đằng nào cũng phù, né skill giết ng khác còn hơn =)).
    Chắc bên SV AS bạn cũng vip theo kiểu này nên qua đây phát huy. Cố lên bạn nhé!

6. The Following User Says Thank You to sime1990 For This Useful Post:

mrnero (24-08-2013)

nhjkjeu86 đang ẩn Hàm: Ngũ Phẩm Chức: Phạt Tặc_TQVN
    Cảm ơn!
    71
    thứ 1: mình ko có vinh hạnh đc có acc apolo. ko xác định đc chính xác thì đừng nói năng bộp chộp
    thứ 2: bạn ko là gì để mình phải lựa chọn acc để đánh, chỉ là cái cmt 1vs 20 của bạn quá hay thôi
    thứ 3: acc bên AS chắc bạn cho là VIP, mình thì lại nghĩ khác: chắc bên đó bị gít nhiều và ko gít đc ai nên sang đây hả ?
    thứ 4: mình ko hề nói gì về kỹ năng của mình, chỉ có bạn pr về combo của mình thôi,
    đương nhiên mình còn thiếu sót nhưng cái kiểu trẻ ranh kêu 1 vs 20 như bạn thì mình ko bao h làm
    Lần sửa cuối bởi nhjkjeu86; 24-08-2013 lúc 03:50 PM
    Không giàu thì phải đẹp trai, không thông kinh sử ...phải dài 1 gang..!
    Yêu nhau trong sáng, phang nhau trong tối...

8. The Following User Says Thank You to nhjkjeu86 For This Useful Post:

sime1990 (24-08-2013)

Cảm ơn!
    317
    Quote Nguyên văn bởi mrnero Xem bài viết
    Haizz lúc chúng nó đông ép sân thì cũng vênh mồm lên, lúc chúng nó ít lại cũng vênh mồm lên đổ thừa hoàn cảnh tại ... bị ... . Nên suy nghĩ lãi rằng là tại sao lại như thế, chứ đừng có bù lu bù loa lên như thế, lớn rồi đừng như trẻ em chơi game nhá. Thực ra bên ngụy vẫn có nhìu nguời chơi rất fairplay, nên bắt chước mà học hỏi nhé . Thân chào và quyết thắng
    hieu cai fairpaly cua g wr tu truoc toi h..ai noi j dau..nguoi ta choi sao thi mac ke..muon thi lam cho = ho di khoi phai gianh

Cảm ơn!
    193
    Quote Nguyên văn bởi chienthan1000 Xem bài viết
    hieu cai fairpaly cua g wr tu truoc toi h..ai noi j dau..nguoi ta choi sao thi mac ke..muon thi lam cho = ho di khoi phai gianh
    Bạn này bị vấn đề đọc hiểu à ?Ai muốn theo mà giành với chả làm cho bằng )

Cảm ơn!
    90
    đúng WR đông thật. ctc cũng đông, cmt 4rum cũng đông =))
    mình chưa từng nhận mình là vip mà đã có người khen rồi. cám ơn các bạn nhé (đọc kĩ lại cmt là mình chỉ toàn nhận là thằng cùi bép thôi )
    công nhận các bạn chơi fairplay quá nên mình mới đi giết các anh hùng WR thay vì chiếm thành đó chứ. theo như các bạn những người bị mình giết là gà có nghĩa bạn QDH và Mr Nero tự nhận là vip vì k bị mình giết đúng k =)) đúng là mèo khen mèo dai đuôi.
    hãy xem lại bản thân G war khi thất thế Hung Thần chuyển qua ngụy trợ giúp thì phút cuối trước khi ctc đã làm gì nhé. sợ không có kill hay sao mà lại chuyển qua ngô khi mà Hung Thần qua ngụy để hỗ trợ cho cân = thế lực? nói tóm lại 1 câu là các bạn rất "fair play" nên k ai thèm nhìn nhận =))

Cảm ơn!
    90
    Quote Nguyên văn bởi sime1990 Xem bài viết
    =)), thế còn có đường VT max thể để đánh nhau à, hay đánh k chết người ta rồi kêu VT max thể =)), đánh như kiểu bạn DragonFlame thì mình thấy tội tội thế nào ấy, như kiểu tự kỷ "nghĩ là mình giết đc nhiều gà chắc họ nể lắm đây ", trong khi chả ai nể phục chút nào. Đánh kiểu j ctc ng ta gặp con có chút sợ chứ ctc người ta k thèm đánh vì biết đằng nào cũng phù, né skill giết ng khác còn hơn =)).
    Chắc bên SV AS bạn cũng vip theo kiểu này nên qua đây phát huy. Cố lên bạn nhé!
    cái mình cần k phải sự nể nang của những người trở mặt vào phút cuối khi được G hung thần qua trợ giúp. :P
    còn hôm t4 là do bận chuyện gia đình k ctc với G được nên cứ treo acc ở bách thảo lâm thi thoảng chui ra phệt mấy người tự nhận là anh hùng fair play í mà

Ðề tài đã khoá

Facebook comments