Love Telling admin nhắn với Tất Cả Anh Em: BQT chúng tôi xin chúc toàn thể các bạn luôn mạnh khỏe, vui vẻ khi tham gia game...Hỗ trợ hostline : 0976.288.045 hoặc hoặc chat với GM qua Messenger ở góc phải bên dưới. admin nhắn với Tất Cả Anh Em: Chúc các bạn chơi game vui vẻ và nhớ giữ gìn sức khỏe !

Ðề tài đã khoá
Trang 3/5 ĐầuĐầu 1 2 3 4 5 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 44

Chủ đề: Hết Thuốc,

ducbepday đang ẩn Hàm: Lục Phẩm Chức: Chấn Võ_TQVN
    Cảm ơn!
    20
    Quote Nguyên văn bởi lamcongdung1991 Xem bài viết
    Thế mai m lên làm MOD nhá, Nói zoi m nè, M có đức ah, có đức thì m về bốc cứt mà ăn đê
    cậu nói câu đấy thì lên suy nghĩ lại cách ăn nói của mình đi.Đừng cả giận mà mất khôn.Mình đã nói mình không bênh ai cả.Chuyện gì đúng thì nói,sai thì sửa.Cậu nói sống có đức thì bốc c... mà ăn.Trial-Mod mà nói thế được sao?Theo ý cậu sống phải thất đức?

Cảm ơn!
    20
    Quote Nguyên văn bởi 1Thời_VL Xem bài viết
    oh oh ) ) G ta Có 2 Thằng Ctc ) ) Nó Cho acc nào Sang Spy THế... Nc Chán Vãi Đái.......... Còn Mấy Cái Chuyện Bán ĐỘ hay Tiêu ki v.v.v Thì Ta Chẳng Quan Tâm... Ta thì Nhạc Nào Mà Chẳng Nhảy .. Chơi Ta Đc Ta cũng Chơi lại Đc
    nói nhỏ với bạn,bạn đừng giận nha.Bố mẹ bạn chết bạn cũng nhảy à

Cảm ơn!
    0
    Quote Nguyên văn bởi ducbepday Xem bài viết
    nói nhỏ với bạn,bạn đừng giận nha.Bố mẹ bạn chết bạn cũng nhảy à
    Nói Thật ý ) ) Là Địt Vào Loz MẸ mày Tao CũNG Nhảy Đấy.. Có Vấn Đề Gì k ) Cái Nick Thường Nga bố mày Ôm Cờ BJo.. nói VỚi Cái Thằng ngu Dân như mày Cũng bằng hòa ) ) còn bố mày Ôm Cờ Thì Có Đấy.. Có Sao k ) ) vì Tao bị nhiều Rồi Tao ôm lại ) còn Cái DKM nhà Mày ý ) Tuổi Tác của mày BỐ Địt Cần BIết ) ) mà láo Với Bố BỐ Fang Hết.... Còn Cái DKm cũng Chỉ Đc Cái nói Mồn thôi Giỏi Thì Vào Game mà làm Loz gì Bố mày Thì làm.. hay Đéo làm Gì đc lên Đây Múa Lưỡi ) ) còn Đm cay Cú THích Ra ngoài Thì Cứ VIệc Đến mà Tìm BỐ mày ) nói Chung ý ) ) thích Chơi kiểu loz gì BỐ mày Chơi Kiểu Đấy nhé ) Và Lần Cuối là Tao ĐỊt Vào Loz mẹ Mày Đấy ) ) thích ĐỘng Trạm à Con CHó này ) )
    ==> QUy Ẩn Giang Hồ Không Màng THế Sự ==> Hận Đời <Vô Đối> Không Đối Thủ !!!

Cảm ơn!
    90
    Quote Nguyên văn bởi lamcongdung1991 Xem bài viết
    Thế mai m lên làm MOD nhá, Nói zoi m nè, M có đức ah, có đức thì m về bốc cứt mà ăn đê
    nếu có lý do chính đáng để làm Mod thì tự dưng sẽ có người làm thôi
    nhưng nếu làm Mod để hưởng mấy cái lợi nho nhỏ từ GM rồi từ đó muốn sủa ai, cắn ai cũng được thì chả ai ngu mà làm để rồi bị cả sv chửi thế này đâu bé DungBuon à

Cảm ơn!
    20
    Quote Nguyên văn bởi 1Thời_VL Xem bài viết
    Nói Thật ý ) ) Là Địt Vào Loz MẸ mày Tao CũNG Nhảy Đấy.. Có Vấn Đề Gì k ) Cái Nick Thường Nga bố mày Ôm Cờ BJo.. nói VỚi Cái Thằng ngu Dân như mày Cũng bằng hòa ) ) còn bố mày Ôm Cờ Thì Có Đấy.. Có Sao k ) ) vì Tao bị nhiều Rồi Tao ôm lại ) còn Cái DKM nhà Mày ý ) Tuổi Tác của mày BỐ Địt Cần BIết ) ) mà láo Với Bố BỐ Fang Hết.... Còn Cái DKm cũng Chỉ Đc Cái nói Mồn thôi Giỏi Thì Vào Game mà làm Loz gì Bố mày Thì làm.. hay Đéo làm Gì đc lên Đây Múa Lưỡi ) ) còn Đm cay Cú THích Ra ngoài Thì Cứ VIệc Đến mà Tìm BỐ mày ) nói Chung ý ) ) thích Chơi kiểu loz gì BỐ mày Chơi Kiểu Đấy nhé ) Và Lần Cuối là Tao ĐỊt Vào Loz mẹ Mày Đấy ) ) thích ĐỘng Trạm à Con CHó này ) )
    đúng là loại có đầu mà không có óc.Có não mà không có nếp nhăn
    mà sao GM cũng cho nó đăng bài nói những lời tục tĩu trong diễn đàn được nhỉ

Cảm ơn!
    111
    Với loại đó, nc kiểu đó mà chưa nghe nói j đàng hoàng
    cậu nói câu đấy thì lên suy nghĩ lại cách ăn nói của mình đi.Đừng cả giận mà mất khôn.Mình đã nói mình không bênh ai cả.Chuyện gì đúng thì nói,sai thì sửa.Cậu nói sống có đức thì bốc c... mà ăn.Trial-Mod mà nói thế được sao?Theo ý cậu sống phải thất đức?

Cảm ơn!
    111
    Tao đéo có ăn đc 1 đồng của gm đâu, ko bít cc j thì đừng có sủa bậy, t thấy hình như m bị cả sv chửi cắm đầu vào máy tính riết lú ah
    Quote Nguyên văn bởi kofailagirl Xem bài viết
    nếu có lý do chính đáng để làm Mod thì tự dưng sẽ có người làm thôi
    nhưng nếu làm Mod để hưởng mấy cái lợi nho nhỏ từ GM rồi từ đó muốn sủa ai, cắn ai cũng được thì chả ai ngu mà làm để rồi bị cả sv chửi thế này đâu bé DungBuon à
    Lần sửa cuối bởi lamcongdung1991; 07-12-2013 lúc 11:48 AM

Cảm ơn!
    0
    đúng là loại có đầu mà không có óc.Có não mà không có nếp nhăn
    mà sao GM cũng cho nó đăng bài nói những lời tục tĩu trong diễn đàn được nhỉ
    Bố Mày Nói THế Đấy Có sao k .... Làm Đc Cái Loz Gì THì làm Đi..... Hay DKM Đéo Có Cái Tuổi Loz gì.. Chỉ Biết Lên Đây mà Sủa )) giỏi thì Vào Game mà Thể Hiện.. Vào Game Cái Loại như Mày Cũng Đéo Có Cái Vẹo gì Chỉ Sủa là Giỏi Thôi .. Trong Game Đéo Có Vẹo Gì hay Thích Thể hiện ngoài Đời ... Cái DKM Mày nữa Chứ.. THế mày thích Ở Đâu... Cho nó Nhanh.. Chứ Đừng Có Chỉ Biết Sủa k.. Chó Nó Mới Như THế nhé Em ... Còn Nói ít Thôi... Thích Thì Thể Hiện Đi

Cảm ơn!
    53
    Trận XB thuongngath cầm cờ hôm đó mình có đi, giải thích cho bạn ducbepday hiểu vấn đề là như này:
    Đó có thể coi là một sự cố ngoài ý muốn mà thật sự thì cả mình, thuongnga, và 1 số ae farm bên Ngụy hôm đó đ' thể ngờ . Hôm đó cả mình và bên thuongnga đã thống nhất farm bên ngụy trước rồi, vì thế bên ngô không có vip nào đi, toàn acc farm, chỉ có 1 người chơi duy nhất là nudiepvien. Lúc đủ 100 kill cờ ra thì thuongnga nhay tay cướp cờ rồi chạy về sát vạch trả cờ nhưng ko qua, lí do đơn giản là vì xét thấy bên ngô chẳng có ai đủ khả năng để cướp cờ cả, nên cứ đứng đó chơi, và đợi báo 1 phút rồi về cho nó mang tính hồi hộp . Trong khi đó thì thuongnga vẫn chat kênh LM ( autoboss và WR có LM với nhau ) " AE nao ngo len cuop co de ", nudiepvien thấy rất thích thú, tưởng thật nên cứ lao lên cướp liên tục và cũng liên tục bị mình giết. Đến gần phút cuối cùng thì nudiepvien đã nhanh tay cướp được cờ mà ko bị mình giết, mình vẫn cố gắng đuổi theo để giết, trong khi đó thuongnga liên tục nói "giet nudiepviep di, giet nudiepvien di" ( đoạn cuối mà, thấy mình ko đeff đc nên sợ thua, hết dám đùa ). Nudiepvien chạy được gần nửa map thì XB hết giờ và hòa. Quá nhọ vì trận đó không hiểu sao GM ko báo XB còn 1 phút? Hơi ức chế nên mình chiếu cáo chửi thẳng mặt GM luôn ^^ ( Sorry GM nhá ).
    Và thế là 4-5 acc của thuongnga và 1 số acc của ae đk ngụy đều móm T_T, kết thúc 1 trận đùa dai. Mấy ae khác không biết được điều đó nên đã liên tục chiếu cáo chửi và bên thuongnga cũng khá là ức chế nên chửi lại luôn, không muốn giải thích cho mấy ae khác hiểu vì nó khá là dài dòng và rắc rối nên đã tự nhận luôn là bán độ. Bán độ làm sao được khi mình và thuongnga đều đk bên ngụy để farm? Khác nào tự mình đá đổ công sức mình làm ra đúng không?
    Cuối cùng, mục đích mình viết bài này là để giải thích rõ ràng cho ae hiểu rõ sự việc, tránh xung đột hiểu lầm những cái không đáng có.

Tks AE đã chịu khó đọc hết.
    Lần sửa cuối bởi starmanshpy; 07-12-2013 lúc 12:30 PM

Cảm ơn!
    0
    Quote Nguyên văn bởi starmanshpy Xem bài viết
    Trận XB thuongngath cầm cờ hôm đó mình có đi, giải thích cho bạn ducbepday hiểu vấn đề là như này:
    Đó là
    à à ) cái Trận Đấy là Toàn mấy ng G wr Đi... đi Hết 1 bên manh Rồi Cùng faml Mình Cầm Cờ Trêu Tí.. Hết Giờ nộp.. nhưng TRận Đấy k Thông Báo mà HẾt XB luôn Lên Tỉ Số Hòa.. Đã Bảo Với mấy bạn wr Rồi..ai Đi Trận Ấy Thì Đều Biết........ Còn Cái NV ducbepday thích Thể Hiện Cái Loz Gì ý ) ) thì Cứ THể hiện Nhé.. kèm Hành Động Đi Đừng Múa Lưỡi k.. ng ta bảo Sủa Đấy

11. The Following User Says Thank You to 1Thời_VL For This Useful Post:

lamcongdung1991 (07-12-2013)

Ðề tài đã khoá

Facebook comments