Love Telling admin nhắn với Tất Cả Anh Em: BQT chúng tôi xin chúc toàn thể các bạn luôn mạnh khỏe, vui vẻ khi tham gia game...Hỗ trợ hostline : 0976.288.045 hoặc hoặc chat với GM qua Messenger ở góc phải bên dưới. admin nhắn với Tất Cả Anh Em: Chúc các bạn chơi game vui vẻ và nhớ giữ gìn sức khỏe !

+ Trả lời bài viết
Hiện kết quả từ 1 tới 4 của 4

Chủ đề: Chiến Thuật CTC (VanVien xem qua chut nhe)

Cảm ơn!
    6

Chiến Thuật CTC (VanVien xem qua chut nhe)

Gửi VV và anh em trong QD TL
    Qua mấy lần CTC mình thấy có 1 số điều cần góp ý kiến như sau
    1/ tem pt: theo mình nghĩ thì nên lập pt như sau 1 pt vt+hk cobo. 1 pt quan su+hk lính
    2/ chiến thuật: pt1 =pt QS và HK đi tiên phong và chịu dame( các thành viên trong này phải luôn đi sát cùng nhau và buf máu hỗ trợ lẫn nhau kho nên ham kill)
    pt2 = pt vt +hk có trách nhiệm cobo bảo vệ pt 1.( khi thấy kể địch cobom pt 1 thì nhảy vào khi hết nộ khí nên rút đến nơi an toàn buf nộ)
    3/ Quân đoàn mình hiện đang yếu nếu có chiếm dk thành cũng ko bảo vệ dk vì vậy mình nghĩ thời điểm này mình nên tập trung vào việc phối hợp giữa các pt với nhau. Chờ anh em tân binh lên đồ rồi tranh đoạt thành sau
    A.e tham khỏa cho ý kiến nhé

Xem them chu de moi cung chuyen muc:

2. The Following User Says Thank You to tranbich2013 For This Useful Post:

vanvien (17-02-2014)

Cảm ơn!
    0
    kiểu này lận đận đây
    Xin Đừng Nói Lời Cay Đắng Với BUM...!!
    [Chỉ Người dùng đăng ký và ký hoạt mới có thể thấy được liên kết. ]

Cảm ơn!
    410
    Cám ơn ý kiến rất hay của Bích !

Hiện tại Quân ta về cận chiến thì chưa đảm bảo .Nếu nói thành lập 01 pt combo thì chỉ đạt 50 % đến 70 % yêu cầu.
    Có khoảng 3/6 thành viên pt đạt yêu cầu.
    Gần đây, thông tin anh em trong Quân đoàn, có 01 đến 03 thành viên off thời gian dài có thể từ 01 tháng đến 02 tháng, gây khó khăn cho sức mạnh chung của Quân đoàn.
    Việc thứ 2: là pt buff hay còn gọi là pt trụ của Quân đoàn chưa ổn định, đạt khoảng 30 % trong 01 pt buff ( theo VanVien nhận định).
    Việc thứ 3: Các thành viên tân binh, lẫn thành viên cũ hiện tại còn một số chưa quan tâm lắm đến CTC và thời gian online để CTC.
    Một phần online trễ, gây khó khăn việc phổ biến trước giờ CTC, một số không biết mình nằm ở PT nào, phần không chịu cập nhật tin tức Quân đoàn, tin tức BOX trên diễn đàn, dẫn đến việc khó khăn trong việc xây dựng pt lâu dài, ổn định.

Qua đây, VV rất cám ơn Bích đã xây dựng ý kiến khá hay và trọng tâm của Quân đoàn đang vướng phải.

Các thành viên trong Quân đoàn có thể tự chọn cho mình pt, để vv sắp xếp tạm thời.
    Lãng tử vô danh đời cô độc
    Đào mồ chôn chặt nghiệp Bá Vương
    Đại nghiệp lưu giang xin đừng nhớ
    Sự đời gác lại mộng Đồ Vương !

Cảm ơn!
    16
    Giá mà mình chưa nghỉ game

+ Trả lời bài viết

Facebook comments

Tags for this Thread