Love Telling admin nhắn với Tất Cả Anh Em: BQT chúng tôi xin chúc toàn thể các bạn luôn mạnh khỏe, vui vẻ khi tham gia game...Hỗ trợ hostline : 0976.288.045 hoặc hoặc chat với GM qua Messenger ở góc phải bên dưới. admin nhắn với Tất Cả Anh Em: Chúc các bạn chơi game vui vẻ và nhớ giữ gìn sức khỏe !

+ Trả lời bài viết
Trang 5/5 ĐầuĐầu ... 3 4 5
Hiện kết quả từ 41 tới 43 của 43

Chủ đề: [Offline khu vực Hà Nội] - Topic đăng kí

Cảm ơn!
    151
    Đề nghị Khuê theo dõi và tổng hợp danh sách anh em đi off và cập nhật từng giờ nhé. Cố gắng tìm quán cafe nào gần gần khu vực Nhân Chính nhé. Chủ nhật phải ở nhà trông con nên chỉ tranh thủ đi chém cafe tí buổi trưa thôi. Đề nghị cả GM hẹn hò giờ chuẩn vào nhé. Anh em nào đến sau thì không được đòi hỏi quyền lợi. Tầm 2h là phải có mặt. Lúc đó GM quét WC điểm danh và tặng quà luôn. Ông nào đến sau thì không có quà off. Sau đó là mix đồ. Cuối cùng là đấu giá. Ông nào còn sức thì đi bia bọt nhậu nhẹt sau. Gợi ý cho Khuê là ở đường Ngụy Như Kon Tum một quán MATXA ONE rất là ok nhé. Anh em sau tăng 3 có thể vào thư giãn.

thonghtml đang ẩn Hàm: Lục Phẩm Chức: Chấn Võ_TQVN
    Cảm ơn!
    20
    Quote Nguyên văn bởi convitcon323 Xem bài viết
    Đề nghị Khuê theo dõi và tổng hợp danh sách anh em đi off và cập nhật từng giờ nhé. Cố gắng tìm quán cafe nào gần gần khu vực Nhân Chính nhé. Chủ nhật phải ở nhà trông con nên chỉ tranh thủ đi chém cafe tí buổi trưa thôi. Đề nghị cả GM hẹn hò giờ chuẩn vào nhé. Anh em nào đến sau thì không được đòi hỏi quyền lợi. Tầm 2h là phải có mặt. Lúc đó GM quét WC điểm danh và tặng quà luôn. Ông nào đến sau thì không có quà off. Sau đó là mix đồ. Cuối cùng là đấu giá. Ông nào còn sức thì đi bia bọt nhậu nhẹt sau. Gợi ý cho Khuê là ở đường Ngụy Như Kon Tum một quán MATXA ONE rất là ok nhé. Anh em sau tăng 3 có thể vào thư giãn.
    ak uk ở đấy mềnh biết? đến đấy cũng được báo time trước cái nhé

Cảm ơn!
    151
    Tình hình là 05/6 chốt danh sách 08/6 là off rồi mà vẫn chưa thấy có thông tin gì nhỉ???????????????????? Khuê lên tiếng đi.

+ Trả lời bài viết

Facebook comments

Tags for this Thread