Love Telling admin nhắn với Tất Cả Anh Em: BQT chúng tôi xin chúc toàn thể các bạn luôn mạnh khỏe, vui vẻ khi tham gia game...Hỗ trợ hostline : 0976.288.045 hoặc hoặc chat với GM qua Messenger ở góc phải bên dưới. admin nhắn với Tất Cả Anh Em: Chúc các bạn chơi game vui vẻ và nhớ giữ gìn sức khỏe !

+ Trả lời bài viết
Hiện kết quả từ 1 tới 6 của 6
    manhboy đang ẩn Hàm: Lục Phẩm Chức: Chấn Võ_TQVN
    Cảm ơn!
    2

Công thành chiến Trường Sa

ngày xưa có 1 người tên trần trụi luyện công ngày đêm ở địa ngục solo phạm tang kình bó 1 hôm xem thiên văn thấy tướng tinh của mình tỏa sáng liền phong cho mình tên đại tướng nam mở ra hắc điếm hiệu vn với với giấc mộng bá chủ thiên hạ đtn chiêu mộ rất nhiều nhân tài từ khắp nơi,gần đây nhất đtn xuống 9 tầng địa ngục chiêu mộ được trư bát giới bị giam giữ dưới đó vì tội náo loạn chốn phòng the về đầu quân cho mình.sau 1 năm dốc sức quân số của vn đã lên đến hàng trăm người(vì đây là thời kì đồ đá con người chưa tiến hóa được nhiều nên thu nạp được 1 chiến binh là điều rất khó khăn).quân của đtn tụ tập hắc điểm vn rượu say đập phá dân lành cướp bóc liên miên làm cho thổ địa rất đau đầu,thổ địa báo về thiên đình cầu cứu,ngọc hoàng liền sai quan âm bồ tát cho đầu thai chỉ định xuống hạ giới vào 1nguoi tên độc nhãn đao để cứu nhân hạ thế .nhiều người lầm tướng đôc nhan đao là 1 tướng cướp xài 1 dao 1 mát tung hoành trong thiên hạ nhưng không phải.lại nói đến doc nhan dao khi biết rằng mình có căn số đã tìm đến núi lương sơn tâp hơp được 48 anh hùng thảo khấu chờ ngay khởi nghĩa ,doc nhan dao lâp trang trai tư xung is phó tướng là mika võ công siêu phàm sử dụng cung và kiếm(mi ka truóc đây bảo tiêu cống phẩm cho triều đình khi d1 bị dtn xua quân cướp tiêu nên vẫn ôm mối hận trong lòng).với suy nghĩ 1 nước ko thể có 2 vua 2 bên hẹn nhau ở dịa bàn trương sa giải quyết mâu thuẫn .đêm 3-8 dtn thống lĩnh 100 quân tiến ra trươngsatay tọa dộ 250 dtn gào lên:tienphong,

trư bát giơi,quốc anh,kim trí dâu cho ae lên xúc.bên is rất bình tĩnh vì có rất nhieu a hùng có tên tuổi,trận chiến vô cùng ác liệt giữa 2 bên đã diễn ra có thể lời nói ko diễn tả hết dc trên đây là hình ảnh về cuôc chiến giữa 2 hổ ko chung 1 khu rừng này

ngay từ phút đầu tiên vn đã áp đảo thế trận ngay bát quái holocockhau

2 bên sức mạnh ngang ngửa nhau

is cướp được trường sa ở 30 phút đầu của cuộc chiến,thanchetth mỗi lần tung skill thì các hạ sẽ ko còn mảnh vải che thân sâu bò lổm ngổm tay này khi ngủ mắt trợn ngược râu vểnh lên rất khó ám sát ,ai nợ nần ji tim do vip ngồi ở nlt nhé

chỉ có 1 pt gồm nhiều cao thủ mới chạy được đến tượng đài danh dự vì quan is gài bẫy khắp khu vực lối vào con 1 mình đtn sức khỏe trâu bò 4 lần áp sát tượng để tìm kiếm danh dự

sự hi sinh thầm lặng khi giao tranh không thể tránh khỏi có thể là đôi bạn này đang nói lời tạm biệt

quân is sẵn sàng tiếp chiêu ,hình ảnh dân chơi tuấn_sake không biết bằng cách nào mà lại lọt được tới đây

tên này là bạn của natrathaitu chuyên náo loạn chốn phòng the

vn đã tìm kiếm được danh dự với bao nỗ lực hi sinh

quân is bị áp đảo ở 30 phút cuối

để kiếm được bổng lộc của triều đình vn phải sống chết với tượng đài chiến thắng

quân vn sử dụng chiến thuật ve sầu lột xác ,ở những phút cuối tập trung hỏa lực về kiếm ăn

thanchetth ghi chiến công vang dội là niềm tự hào của hk pk chuẩn

còn 2 phút nỗ lực cuối cùng của cuộc chiến is đã thất thủ

trong lúc các a hùng giao tranh ác liệt ko biết rằng có 1 nhân vật đang âm thầm theo dõi tương quan lực lượng 2 bên ,nhân vật đó đang trau dồi kinh sử chiêu mộ nhân tài để làm nên 1 thế lực thứ 3.người này văn võ song toàn am hiểu thời thế dự đoán chỉ qua mùa thu năm này sẽ xuất chiêu để thể hiện chí nam nhi ở bốn phương trời chứ không thèm làm rùa rụt cổ.

P/s: Nhiều ý nhỏ của manhboy đã được thanhmam1 gộp lại vào 1 bài viết

Xem them chu de moi cung chuyen muc:

Lần sửa cuối bởi thanhmam1; 04-08-2016 lúc 05:25 PM

2. The Following 5 Users Say Thank You to manhboy For This Useful Post:

Administrator (05-08-2016), chienthan1000 (05-08-2016), quocanhluu (04-08-2016), thanhmam1 (04-08-2016), TQVN_GM3 (04-08-2016)

Cảm ơn!
    0
    cung~ được

Cảm ơn!
    317
    Thành hộ trợ manhboy làm 1 bài viết hoàn thiện nhé, bị chia nhỏ nhiều quá
    Bài viết hay quá đó anh, nhưng cần hình ảnh cụ thể hơn nhé
    Thanks manhboy

Cảm ơn!
    7
    Toàn nói ngược không? VN đâu có đi cước bóc? xưa nay nghe thấy IS là cả SV TQC căm phẫn, quyết không đội trơi chung , mong sao anh em VN hợp lực đoàn kết giết sạch bọn IS để cho thiên hạ được yên bình. Nay có 1 Pet IS mạo muội chiêu binh bằng nhiều hình thức dụ dỗ , bắt cóc, tống tiền các dân thường phải theo mình để làm những điều sai trái như làm bia đỡ đạn, cảm tử vị đạo( Đạo chích, ... Đạo tào lao......) vô nghĩa , và làm nô lệ tình dục , vu khống những anh em VN và TQC điều đó thật sự là 1 sự không thể chấp nhận được và cần phải loại ngay khỏi xã hội này. Rất mong anh em TQC hãy cẩn thận những chiêu trò của mấy chú IS

6. The Following User Says Thank You to DaiTuongNam For This Useful Post:

quocanhluu (04-08-2016)

Cảm ơn!
    49
    Nhiều cây văn viết hay quá. Ai có năng khiếu viết thì vào làm vài bài cho a e thưởng lãm đi. Tiền Phòng ơi làm 1 bài cho vui đê.

Cảm ơn!
    0
    hom kia ko ctc tron ven nen ko co hung thu viet
    khi nao co hung thi TienPhongg xin lam`vai` bai hoan` chinh~ cho anh em doc

9. The Following 2 Users Say Thank You to fcnolove00 For This Useful Post:

chienthan1000 (05-08-2016), quocanhluu (04-08-2016)

Tags for this Thread