Love Telling admin nhắn với Tất Cả Anh Em: BQT chúng tôi xin chúc toàn thể các bạn luôn mạnh khỏe, vui vẻ khi tham gia game...Hỗ trợ hostline : 0976.288.045 hoặc hoặc chat với GM qua Messenger ở góc phải bên dưới. admin nhắn với Tất Cả Anh Em: Chúc các bạn chơi game vui vẻ và nhớ giữ gìn sức khỏe !

+ Trả lời bài viết
Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề: Đôi lời gửi tới BQT Game

Cảm ơn!
    0

Đôi lời gửi tới BQT Game

Mình có đôi lời góp ý với GM và BQT về sự kiện "Anh hùng hội quân":

Thứ nhất: về việc chụp hình từng chơi ở sv khác thì GM nên quy định thời gian chụp ảnh. Chẳng hạn như ngày 23-12-2016 GM mở ev thì cứ lấy ảnh chụp từ ngày này trở đi mà duyệt, chứ không các famer lấy ảnh tràn lan trên các nhóm, diễn đàn rồi đăng lên thì gian lận và không công bằng. Anh hùng hội ngộ chả thấy đâu toàn thấy các bạn chơi đã lâu fam để trục lợi.

Thứ hai: Có vẻ như ý kiến thứ nhất khó có thể thực hiện và vấp phải sự phản đối từ 1 số người. Mình xin đưa ra tiếp ý kiến thứ hai. Khi trao giải thì GM nên để số lần sử dụng của giáp và vũ khí là 1/0 hoặc các trang bị đó không giao dịch được (chỉ mình acc đã đki tham gia sự kiện dùng), tránh tình trạng bán đi kiếm lời (thế thì quá lạm phát sever).

Trên đây là những ý kiến đóng góp của mình cảm ơn GM & BQT cùng các bạn đã đọc. Mình chỉ muốn có 1 sự kiện trong sạch, đúng người đúng chỗ ^^
    Kí tên: NoMercy (cựu mod sever Tào Tháo)
    Thân !

Xem them chu de moi cung chuyen muc:

2. The Following 3 Users Say Thank You to NoMercy For This Useful Post:

Administrator (23-12-2016), thanhmam1 (23-12-2016), vanvien (23-12-2016)

Cảm ơn!
    0
    1/0 hay mà

Cảm ơn!
    2
    Quote Nguyên văn bởi NoMercy Xem bài viết
    Mình có đôi lời góp ý với GM và BQT về sự kiện "Anh hùng hội quân":

Thứ nhất: về việc chụp hình từng chơi ở sv khác thì GM nên quy định thời gian chụp ảnh. Chẳng hạn như ngày 23-12-2016 GM mở ev thì cứ lấy ảnh chụp từ ngày này trở đi mà duyệt, chứ không các famer lấy ảnh tràn lan trên các nhóm, diễn đàn rồi đăng lên thì gian lận và không công bằng. Anh hùng hội ngộ chả thấy đâu toàn thấy các bạn chơi đã lâu fam để trục lợi.

Thứ hai: Có vẻ như ý kiến thứ nhất khó có thể thực hiện và vấp phải sự phản đối từ 1 số người. Mình xin đưa ra tiếp ý kiến thứ hai. Khi trao giải thì GM nên để số lần sử dụng của giáp và vũ khí là 1/0 hoặc các trang bị đó không giao dịch được (chỉ mình acc đã đki tham gia sự kiện dùng), tránh tình trạng bán đi kiếm lời (thế thì quá lạm phát sever).

Trên đây là những ý kiến đóng góp của mình cảm ơn GM & BQT cùng các bạn đã đọc. Mình chỉ muốn có 1 sự kiện trong sạch, đúng người đúng chỗ ^^
    Kí tên: NoMercy (cựu mod sever Tào Tháo)
    Thân !
    cai tk 1/0 thi nghe hop ly con cai quy dinh ngay chup hinh thi k dc roi vi ban ac roi gio bao chup thi chup lam sao ??? Gm lam nv là đúng chi cai vu khi la 1/0 va giap 1/0 thi ok

5. The Following User Says Thank You to phanthanghd1 For This Useful Post:

chinhnguyen9 (26-12-2016)

Cảm ơn!
    0
    Quote Nguyên văn bởi phanthanghd1 Xem bài viết
    cai tk 1/0 thi nghe hop ly con cai quy dinh ngay chup hinh thi k dc roi vi ban ac roi gio bao chup thi chup lam sao ??? Gm lam nv là đúng chi cai vu khi la 1/0 va giap 1/0 thi ok
    Đọc lại ý kiến thứ hai dùm mình.

nyeu01 đang ẩn Hàm: Ngũ Phẩm Chức: Phạt Tặc_TQVN
    Cảm ơn!
    29
    đồng ý với ý thứ 2

+ Trả lời bài viết

Facebook comments