Love Telling admin nhắn với Tất Cả Anh Em: BQT chúng tôi xin chúc toàn thể các bạn luôn mạnh khỏe, vui vẻ khi tham gia game...Hỗ trợ hostline : 0976.288.045 hoặc hoặc chat với GM qua Messenger ở góc phải bên dưới. admin nhắn với Tất Cả Anh Em: Chúc các bạn chơi game vui vẻ và nhớ giữ gìn sức khỏe !

+ Trả lời bài viết
Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 20

Chủ đề: Góp Ý game Phat triển

gaga đang ẩn Hàm: Bát Phẩm Chức: Nho Lâm_TQVN
    Cảm ơn!
    0

Góp Ý game Phat triển

Năm Hết Tết Đến Bước Sang Năm Bính Thân đã gần kề rồi .
    Mấy Bác GM xem sét
    1 mở thêm chức quan lv 150 va 180 chứ đã mở lv 200 rồi
    2 mở thêm nộ khí chứ 10 nộ sv chỉ chém la chủ yếu
    3 san boss x2 măy mắn hên lam thi đuơc viên thần thiết bách luyện cang cho tỉ lệ rớt đồ cao len chut mấy bác À
    4 GM xem co mở được thêm + cho vu khí không max +25 thì tốt : chứ +20 sv co nhiều rồi
    5 GM xem sét mở cai evan gì đó nhân dịp Đông Hết Xuân đến
    6 GM xem lập 1 hoac 2 thuơng gia bán giap vu khi và thuơng gia đó dưới sự quản lý cua GM
    7 GM xem set game thu lap cung nhieu @ GM xem mở thêm chức năng Năng Cao Thực Lực cho Nâng Cấp Skill cấp 85 lên 4 và 11 mà đã tham gia phần Nâng Cao Thực Lực Thì Khồng Được nhận phần thưởng như bây giờ
    Mong các Bác GM xem sét Game có tồn tai hay không la do game thu còn đam me hay không GM thay đổi như vậy tôi tin SV sẽ rất đông người chơi chứ không phai như bây giờ
    Cảm Ơn Các Bác GM dã Đọc !

Xem them chu de moi cung chuyen muc:

Lần sửa cuối bởi gaga; 17-01-2017 lúc 09:16 AM

Cảm ơn!
    0
    Góp ý thêm phần mà hầu như tất cả game thu điều muốn gm hải cho ra nguyên liệu để chế tạo ra giáp và vũ khí từ những việc đi pb hay săn boos nao đó cho tân thủ tham gia còn boos mới ra giáp 125 boos qua trâu và quá mạnh đến cả vip còn không trụ được nói chi là tân thủ tạo được acc game mà không có việc làm thì rất nhanh chóng bỏ game tạo ra nguyên liệu đảm bảo sv sẽ rất náo nhiệt vào việc cuối năm.

Cảm ơn!
    0
    cho tan thu them cl cu vao cac bos sv dum cai gm oi, chan qua

Cảm ơn!
    0
    Tâm sự của một Tân thủ... Ga_Ga, IITuanII
    Minh chơi đã được 1 tháng từ những ngày đầu vào khá hào hứng, mình cũng chẳng kêu ai giúp mình cái gì cả, tự bương tự chải mọi thứ, mình đã chơi game này từ 2006 bên AS rồi tới 2013 chơi bên NHT với cái níc cùi chuối, nhưng vẫn rất chơi và sau 3 năm mình lại quay lại khi đã chán với các game mới hiện giờ...
    Và có một số lời khuyên cho các bạn tân thủ...
    Các bạn đã là người đến sau vì vậy không nên quá đòi hỏi ở sv cho bạn được những gì, cái gì cũng có giá của nó, chơi để trải nghiệm chứ không phải để tự sướng, một số bạn mới chơi đã la ó GM này nọ SV thế này thế kia, thật sự các bạn đóng góp gì cho sv chưa mà lớn tiếng nói như vậy, Người trước có giúp thì giúp cơ bản 1 số thứ còn lại tự kiếm tự mua cái gì cũng cho cái gì cũng xin rồi các bạn chơi được bao lâu... cái mà mình tự bỏ ra mình nghĩ chắc các bạn sẽ giữ lâu hơn chứ hàng ng ta cho bạn cũng chẳng xem là gì khi hết hứng thú. Vậy thôi lớn rồi nói ít mong các bạn hiểu nhiều... Chơi là để trải nghiệm không phải tự sướng nha các bạn, tự làm tự ăn sẽ hạnh phúc hơn nhiều đấy
    Mình có 1 số góp ý cho SV GM thấy hợp lý thì ủng hộ hí hí
    1 Sắp tết rồi GM cho cái sự kiện gì hấp dẫn kiếm được đồ đạt cho ae tân thủ nhanh chóng hòa nhập cũng sv.
    2 Nên có một số ngày Black Friday sale đồ @ các thứ để anh em mạnh tay tiêu tiền tết nhé
    3 Còn lại cứ theo ý GM

5. The Following 4 Users Say Thank You to kidstt For This Useful Post:

Administrator (20-01-2017), chinhnguyen9 (19-04-2017), thanhmam1 (17-01-2017), vanvien (17-01-2017)

Cảm ơn!
    0
    bos sv có add chức lệnh cự nhé, các bạn cứ chăm chỉ săn sẽ có

gaga đang ẩn Hàm: Bát Phẩm Chức: Nho Lâm_TQVN
    Cảm ơn!
    0
    Quote Nguyên văn bởi kidstt Xem bài viết
    Tâm sự của một Tân thủ... Ga_Ga, IITuanII
    Minh chơi đã được 1 tháng từ những ngày đầu vào khá hào hứng, mình cũng chẳng kêu ai giúp mình cái gì cả, tự bương tự chải mọi thứ, mình đã chơi game này từ 2006 bên AS rồi tới 2013 chơi bên NHT với cái níc cùi chuối, nhưng vẫn rất chơi và sau 3 năm mình lại quay lại khi đã chán với các game mới hiện giờ...
    Và có một số lời khuyên cho các bạn tân thủ...
    Các bạn đã là người đến sau vì vậy không nên quá đòi hỏi ở sv cho bạn được những gì, cái gì cũng có giá của nó, chơi để trải nghiệm chứ không phải để tự sướng, một số bạn mới chơi đã la ó GM này nọ SV thế này thế kia, thật sự các bạn đóng góp gì cho sv chưa mà lớn tiếng nói như vậy, Người trước có giúp thì giúp cơ bản 1 số thứ còn lại tự kiếm tự mua cái gì cũng cho cái gì cũng xin rồi các bạn chơi được bao lâu... cái mà mình tự bỏ ra mình nghĩ chắc các bạn sẽ giữ lâu hơn chứ hàng ng ta cho bạn cũng chẳng xem là gì khi hết hứng thú. Vậy thôi lớn rồi nói ít mong các bạn hiểu nhiều... Chơi là để trải nghiệm không phải tự sướng nha các bạn, tự làm tự ăn sẽ hạnh phúc hơn nhiều đấy
    Mình có 1 số góp ý cho SV GM thấy hợp lý thì ủng hộ hí hí
    1 Sắp tết rồi GM cho cái sự kiện gì hấp dẫn kiếm được đồ đạt cho ae tân thủ nhanh chóng hòa nhập cũng sv.
    2 Nên có một số ngày Black Friday sale đồ @ các thứ để anh em mạnh tay tiêu tiền tết nhé
    3 Còn lại cứ theo ý GM
    đây khong phai la đoi hoi xin so nha bạn
    đấy la gop ý cho GM để game phat triên thôi
    nâng câp skill cấp 85 lên lv4 la phai lap tiền chứ kg phai la xin cua GM
    GM cứ thử xem minh đảm bảo ng chơi sẽ đông hơn bây giờ

Cảm ơn!
    410
    vậy không góp ý là free 9999999 @, free nguyên liệu, free hoa trang, free tiền game luôn.
    thử 1 tuần coi sv có thêm ngừoi chơi hay là đông hơn không.
    Mỗi người một cách nghĩ, quan trọng là tham gia sv anh em ta tham gia vi mục đích gì như săn boss thì có cả đống boss cứ thả ga mà săn, giáp vk đã tao điều kiện có thể rồi. Còn CTC thì còn tùy quan điểm khác nhau ở mỗi ngừoi khác nhau. có người nạp ít @ để mua acc, làm acc,... để CTC và không ngần ngại trong khả năng điều kiện kinh tế, thời gian, đam mê của mỗi ngừoi khác nhau thì suy nghĩ về sv lại khác nhau.
    Vì vậy xây dựng sv thì là tích cực thôi nhưng cần có chọn lọc ý kiến. Sv hiện tại cũng cơ bản lắm rồi, hầu như rất chu đáo với tân thủ.

Thiếu duy nhất mỗi con người tâm huyết đó thôi,...
    Lần sửa cuối bởi vanvien; 17-01-2017 lúc 03:24 PM
    Lãng tử vô danh đời cô độc
    Đào mồ chôn chặt nghiệp Bá Vương
    Đại nghiệp lưu giang xin đừng nhớ
    Sự đời gác lại mộng Đồ Vương !

manhboy đang ẩn Hàm: Lục Phẩm Chức: Chấn Võ_TQVN
    Cảm ơn!
    2
    tôi chỉ chắc chắn 1 điều rằng:khi ở chợ lộ thiên các mặt hàng đều bán chạy và có giá trị thì sv náo nhiệt và đông người chơi,từ khi các mặt hàng ế ẩm không có người mua,người bán thì nhiều,hàng hót thì đã có gm bán rồi tự nhiên anh em chơi lâu năm thanh lí game bỏ của chạy lấy người hoặc cứ vứt acc ít quan tâm đến nữa thỉnh thoảng vô dạo chơi .tất nhiên là gm sẽ đau đầu không ngừng có phương án giúp sv phát triển.tôi thấy cái ý 4 và 7 của văn viên là hay gm cũng update cho bos cùi nó ra đồ ngon ngon cho anh em tân thủ kiếm ăn,khi nào mà người chơi tranh nhau ks bos các loại thì sv mới đi lên được

Cảm ơn!
    0
    Quote Nguyên văn bởi gaga Xem bài viết
    đây khong phai la đoi hoi xin so nha bạn
    đấy la gop ý cho GM để game phat triên thôi
    nâng câp skill cấp 85 lên lv4 la phai lap tiền chứ kg phai la xin cua GM
    GM cứ thử xem minh đảm bảo ng chơi sẽ đông hơn bây giờ
    Thì có nói cậu đòi hỏi gì đâu.... chỉ là nói 1 người vào chơi được có 1 tý mà la ó um sùm thôi.. Anh Van Vien nói đúng, sv đã hỗ trợ ok cho tân thủ rồi, còn lại tự kiếm việc mà làm, chứ ăn không ngồi rồi thì cạp đất mà ăn

manhboy đang ẩn Hàm: Lục Phẩm Chức: Chấn Võ_TQVN
    Cảm ơn!
    2
    nếu có even đón tết gm nhờ update bao lì xì lớn ,bao lì xì nhỏ vào các loại bos như tết 2013 vui chuẩn luôn

+ Trả lời bài viết

Facebook comments

Tags for this Thread