Love Telling admin nhắn với Tất Cả Anh Em: BQT chúng tôi xin chúc toàn thể các bạn luôn mạnh khỏe, vui vẻ khi tham gia game...Hỗ trợ hostline : 0976.288.045 hoặc hoặc chat với GM qua Messenger ở góc phải bên dưới. admin nhắn với Tất Cả Anh Em: Chúc các bạn chơi game vui vẻ và nhớ giữ gìn sức khỏe !

+ Trả lời bài viết
Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 23

Chủ đề: Anh em tân thủ chú ý nha!

Cảm ơn!
    0

Anh em tân thủ chú ý nha!

Anh em tân thủ trước khi chơi game nên đọc bài này: hiện tại trong game ko có thằng nào được gọi là mod đường hoàng đâu nha các tân thủ, những thằng được cho là vip thì đồ đạc của nó toàn đồ cùi và nó nổ um trời và sau đó bán giá cao hơn giá thực đến 200%.
    Xin nhắc lại là đừng nhìn thấy bọn nó vip mà tin, sau này sẽ hối hận. Cái này mình khảo sát qua 10 tân thủ gần nhất hiện nay và họ đều có ý kiến như vậy. Những tan thủ sau khi mua đồ xong thì cay đắng và cảm giá như bị lừa.
    Nói luôn là trong đó có mình, và người được cho là mod và đi lừa bán giá gấp 3 lần giá thị trường cho mình là acc Nuto!
    Còn những tân thủ khác bị lừa thì có thể vào đây kể tên để anh em tân thủ biết mà né!
    Thanks!

Xem them chu de moi cung chuyen muc:

2. The Following User Says Thank You to taacbatxa For This Useful Post:

anhnhoemxx (04-03-2017)

Cảm ơn!
    0
    Còn acc bán hàng Hiep_Si_Bua không biết của thằng nào nhưng rất nhiều lần đi nói là quen biết GM rồi dụ dỗ gamer đọc card điện thoại cho nó! Anh em tân thủ cũng nên cẩn thận thằng này!

Cảm ơn!
    0
    cái dụ mẹ bây, acc hiệp -sĩ - búa là của tao/ nhưng tao chưa bao giờ làm cái trò đó cả/ may coi lại tư cách ăn ở nhé/ trong game tao chưa lừa gạt ai/ chứ mày nên xem lại, có thì nói k có thì câm : mày nên nhớ là quả bảo k nợ ai cả. chỉ là sớm hay muộn thôi

Cảm ơn!
    0
    Acc thằng Hiep-Si-Bua ở trong QĐ ThanLong, là QD hay tuyển tân thủ vào chơi. Mỗi khi nó thấy tân thủ xuất hiện, nó lại bắt đầu post những dòng thế này: Đã nhận được bảo vật: +20TDD, +20BND, .... Rồi: Có ai muốn up lv nhanh không, tui mới chơi rma2 đã 190 rồi nè, ....
    Sau khi có cá cắn câu, nó bắt đầu diễn, bảo là quen GM, nhờ GM ép hộ cho, nhưng phải tốn tiền,... Rồi chỉ cần 100k card là có thể up lv 190,....
    Nếu ai tin nó thì nó nói đó là công sức nó chỉ nên nó sẽ yêu cầu đọc card cho nó. Chiêu này tuy đơn giản nhưng đôi khi sẽ có vài người bị lừa.
    Kể rất chi tiết cho anh em nào chơi thì chú ý!

Cảm ơn!
    0
    đụ mẹ mày tao mới 189 thôi nhé, tao đéo biết mày nói vậy được gì, tao thì tao đéo rãnh/ AE trong G thanlong vào xác nhận giúp với,

7. The Following User Says Thank You to kimhieu1 For This Useful Post:

vanvien (04-03-2017)

Cảm ơn!
    410
    GM có thông báo trên diễn đàn những mod nào hỗ trợ rồi mà.
    Còn việc không liên quan đến hỗ trợ thì các bạn phải cân nhắc chứ.
    Các bạn hiểu điều này mà nếu ép dc + dễ dàng thì mắc gì phải ép giùm làm gì. cứ việc ép + và bán giá phải chăng dc rồi.
    Lãng tử vô danh đời cô độc
    Đào mồ chôn chặt nghiệp Bá Vương
    Đại nghiệp lưu giang xin đừng nhớ
    Sự đời gác lại mộng Đồ Vương !

Cảm ơn!
    0
    Thuận mua vừa bán. Ae nên tìm hiểu kỹ trước khi mua, chứ mua bán xong rồi lại quay ra bảo nhau lừa đảo thấy không hay cho lắm.

Cảm ơn!
    0
    Acc Hiep Si Bua có lừa đảo.....

hay không

chứ tui chưa bị hắn lừa đâu.. nên xác nhận giúp hắn 1 phiếu

Cảm ơn!
    0
    Như thế nào là thuận mua vừa bán? Đã nói là ngta là tân thủ, không có chút thông tin gì về item game, các ông là vip, là mod thì phải tư vấn và bán giá đúng, thấy người ta ko biết gì đem bán giá cao. Khi bị người ta nói thì bảo tại sao ko trả giá, nghe mắc cười dễ sợ!

Cảm ơn!
    0
    Quote Nguyên văn bởi taacbatxa Xem bài viết
    Như thế nào là thuận mua vừa bán? Đã nói là ngta là tân thủ, không có chút thông tin gì về item game, các ông là vip, là mod thì phải tư vấn và bán giá đúng, thấy người ta ko biết gì đem bán giá cao. Khi bị người ta nói thì bảo tại sao ko trả giá, nghe mắc cười dễ sợ!
    Thế nào là thuận mua vừa bán ah? ) Lúc mua người ta có bắt ông mua ko?, tôi đã nói là" Ae nên tìm hiểu kỹ trước khi mua" thế trước khi mua ông đã tìm hiểu rõ giá cả chưa hay là tin tưởng rồi mua luôn để rồi nói người ta lừa đảo, ko lẽ cả sv ko ai biết giá sao? Các tân thủ khác cũng thế thôi tôi không nhắc lại nữa )

+ Trả lời bài viết

Facebook comments