Love Telling admin nhắn với Tất Cả Anh Em: BQT chúng tôi xin chúc toàn thể các bạn luôn mạnh khỏe, vui vẻ khi tham gia game...Hỗ trợ hostline : 0976.288.045 hoặc hoặc chat với GM qua Messenger ở góc phải bên dưới. admin nhắn với Tất Cả Anh Em: Chúc các bạn chơi game vui vẻ và nhớ giữ gìn sức khỏe !

+ Trả lời bài viết
Hiện kết quả từ 1 tới 5 của 5

Chủ đề: Cách làm của GM

Cảm ơn!
    0

Cách làm của GM

Thật sự đéo thể hiểu nổi cái cách làm của mấy thằng GM này.
    Nhận event không hẹn 1 thời gian cụ thể, thích thì vào phát, ko thích thì bố off.
    Gọi điện đéo nghe, nhắn tin đéo trả lời.
    Làm ăn như cái lồn.

Xem them chu de moi cung chuyen muc:

Cảm ơn!
    0
    Tôi thống nhất với bạn, nhưng tôi nghĩ GM nên đưa ra thời gian cụ thể để anh em còn sắp xếp . chứ ngày nào cũng chờ với đợi.
    Nếu GM dao động tư tưởng mà trễ nãi việc phát quà sự kiện thì cũng mất uy tín và lòng tin với những người tham gia sk.
    Ít nhiều đây cũng là sự kiện tích cực thôi. Tân thủ chưa chắc kịp đập vũ khí +17 18 được liền.
    Không có sự kiện nào cấm người chơi cũ không được tham gia, lỗi là tại người chơi k chịu tham gia, rồi đâm ra có cái nhìn không đúng.
    Nhưng điều này không có nghĩa là chỉ có tân thủ mới dc tham gia. đúng k ??
    Có nhiều vk ngon thì sẽ có nhiều người có cơ hội sỡ hữu. Đây là điều tích cực GM nên trao giải sớm giùm,...
    Còn những người ý kiến trái chiều về sk, thì nhìn chung là họ k tham gia sự kiện hoặc bị mất quyền lợi,...
    Nếu các bạn hì hục làm sự kiện và lọt tóp thì các bạn có chạy lên diễn đàn và tự mình chưởi mình không ?,...
    GM làm ăn nhanh giùm cái,... có gì thì ghi nhận và rút kinh nghiệm ở event lần tiếp theo...
    Lần sửa cuối bởi LinhLy; 29-06-2017 lúc 06:52 AM

3. The Following User Says Thank You to LinhLy For This Useful Post:

hegoogle (29-06-2017)

Cảm ơn!
    13
    Quote Nguyên văn bởi LinhLy Xem bài viết
    Tôi thống nhất với bạn, nhưng tôi nghĩ GM nên đưa ra thời gian cụ thể để anh em còn sắp xếp . chứ ngày nào cũng chờ với đợi.
    Nếu GM dao động tư tưởng mà trễ nãi việc phát quà sự kiện thì cũng mất uy tín và lòng tin với những người tham gia sk.
    Ít nhiều đây cũng là sự kiện tích cực thôi. Tân thủ chưa chắc kịp đập vũ khí +17 18 được liền.
    Không có sự kiện nào cấm người chơi cũ không được tham gia, lỗi là tại người chơi k chịu tham gia, rồi đâm ra có cái nhìn không đúng.
    Nhưng điều này không có nghĩa là chỉ có tân thủ mới dc tham gia. đúng k ??
    Có nhiều vk ngon thì sẽ có nhiều người có cơ hội sỡ hữu. Đây là điều tích cực GM nên trao giải sớm giùm,...
    Còn những người ý kiến trái chiều về sk, thì nhìn chung là họ k tham gia sự kiện hoặc bị mất quyền lợi,...
    Nếu các bạn hì hục làm sự kiện và lọt tóp thì các bạn có chạy lên diễn đàn và tự mình chưởi mình không ?,...
    GM làm ăn nhanh giùm cái,... có gì thì ghi nhận và rút kinh nghiệm ở event lần tiếp theo...
    Đồng ý với ý kiến của bạn LinhLy.

Cảm ơn!
    40
    Nói thật nhiều khi GM cử ae bực tức rồi chửi um lên! mới dc à! dm! thế ông gm sao k làm riêng 1 bài! tốn gì tài nguyên cái đó! tân thủ nào muốn +1 món nào up hình send lên ! khi nào rảnh thì vào! ae ưng ý luôn! chẳng ai bàn cãi! cứ phải thích vào game để cno chửi vào mặt mới thấy thích hay sao ấy! tôi nói thật! cái này do cách làm việc của GM ngu thôi! éo chịu tiếp thu! éo chịu học hỏi! ae người ta chơi game để giải trí! có phải suốt ngày ngồi ôm cái máy tính! rồi trông ngóng cái +1 đéo đâu! k đi làm! có cái lol tiền mà nạp cho ông nhé GM! nên ông cũng có tí trách nhiệm mà khôn lên 1 tí đi ông à! bực hết cả mình

Cảm ơn!
    0
    từ từ các bạn hiểu rõ Gm làm việc ntn sáng 9h mình điện đang còn ngủ, nói online mới online

+ Trả lời bài viết

Facebook comments

Tags for this Thread