Love Telling admin nhắn với Tất Cả Anh Em: BQT chúng tôi xin chúc toàn thể các bạn luôn mạnh khỏe, vui vẻ khi tham gia game...Hỗ trợ hostline : 0976.288.045 hoặc hoặc chat với GM qua Messenger ở góc phải bên dưới. admin nhắn với Tất Cả Anh Em: Chúc các bạn chơi game vui vẻ và nhớ giữ gìn sức khỏe !

+ Trả lời bài viết
Trang 1/4 1 2 3 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 34

Chủ đề: đô` đạc hết tài khoản mà cũng không cánh bay

Cảm ơn!
    0

Cảm ơn!
    0
    Thôi đi pa chém vừa thôi bán acc cho người ta k đưa gmail người ta sợ lột đồ rồi nói ai hack . Lừa đảo toàn sv ai cũng biết nên đừng giở trò đó nữa . GM nên xóa vĩnh viễn những thành viên ntn

Cảm ơn!
    40
    GM xin cho thông tin rõ ràng về vụ này đi để ae còn biết! chứ tôi là tôi ghét mấy thằng lừa đảo lắm! người lớn đi làm tháng 1 2 chục chai éo ai rảnh hơi đi lừa 50 100k tiền thẻ đt! chỉ mấy thằng ranh con mới đi lừa thôi! thằng nào có thông tin chứng cứ chắc chắn ban mẹ acc đi cho game sạch sẽ! ít người mà chơi hay hay nó mới vui! game đông mà rẻ rách nhiều chơi làm éo gì

Cảm ơn!
    40
    GM xem thằng nào lừa đảo! band hết cả id cả tk diễn đàn đi! cái loại mà đi lừa lọc 50k 100k thẻ đt thì cũng đéo dám nạp đồng nào vào game đâu! tiếc rẻ làm gì những thành phần lừa đảo
    Thân!

Cảm ơn!
    410
    Đúng rồi !!! bạn Huệ_Nguyên trong G thần long có pm mình hồi tối này. có tham khảo ý kiến mình về việc mua acc của cotodoremon.
    Và có nói với mình là bán acc nhưng không đưa mail. với giá 250 k vnd, và dc cho thêm mấy acc con. nhưng sau khi đưa tiền thì lại chỉ đua có 1 acc thôi. mình có góp ý là nếu đã có gd nhưng khộng có mail nhưng quyền sỡ hữu đã là của mình thì cách giải quyết hay nhất là nên lột sạch acc chuyển qua acc khác. sau đó pm thông báo cho gm để gm tiến hành kiểm tra các nội dung trao đổi giữa các bên TRÁNH TRƯỜNG HỢP phát sinh về sau.
    Lãng tử vô danh đời cô độc
    Đào mồ chôn chặt nghiệp Bá Vương
    Đại nghiệp lưu giang xin đừng nhớ
    Sự đời gác lại mộng Đồ Vương !

Cảm ơn!
    0
    đây là trường hợp đáng tiếc đã xãy ra! a e mua acc có thông tin mail đầy đủ hãy mua! không ham rẽ nhé!

Cảm ơn!
    0
    thì em bán acc cho em, còn cho em thêm bầy hoàng kim, thì cho em đầy đủ hết, anh thì không chơi nữa , chứ anh đưa hết cho em em cần cứ giữ mà chơi , nhưng mà anh k biết là em lột đồ, mà em lột đồ làm gì , anh đã giao cho em thì em cứ chơi vì anh k chơi nữa, nhưng riêng acc hiep_si_Bua là anh lấy ra để bán lại cho người khác nhưng hôm nay thì anh nge người ta nói acc đó đã bị khóa, còn nói với GM mình biết rõ và chắc chắn 1 điều là acc Hiep_si_bua mới lấy ra khi sáng, tại sao GM lại nói là lừa đảo, muốn chứng minh lừa đảo hay không GM cứ kiểm tra lịch sử giao dịch

Cảm ơn!
    0
    còn riêng acc Hiep_Si_Bua là mình đã thanh lý và bán cho người ta mà giờ Gm lại khóa acc là không được, vì không thể trong vòng vài tiếng đồng hồ mà đã giao dịch lấy đồ người ta là không có

Cảm ơn!
    0
    Còn mình nói rõ cho anh em và sever biết là mình chơi lâu nay k có lừa đảo ai, đừng nghe mấy thằng tân thủ vào ùa nhau chiếu cáo bừa bãi, làm người muốn biết rõ sự thật như thế nào thì xác minh từ 2 phía, còn nói có Hue_Nguyen ở đây, mình không lừa đảo gì cả, khi giao dịch xong mình đưa acc cho bạn, xong còn lấy acc chuyển lính hoàng kim cho bạn nữa, nói chung tất cả đồ trong game k thay đổi gì, chẳng qua là bạn nghe mấy thằng trong game chiếu cáo nói bậy bạn tin theo nó thôi, chứ sự thật hoàn toàn mình không lừa ai, mình rất hoang mang vì chính Hue_Nguyen là người mua acc xong rồi lại lấy hết đồ như vậy, còn nếu cần chắn chắn thì nói Gm xac minh acc coto.doremon là của Hue_Nguyen, mình đã giao dịch và bán cho Hue_nguyen rồi

Cảm ơn!
    0
    Thế còn vụ lừa np thì sao bạn . bạn k cần giải thích gì nữa đâu Gm đã có đủ bằng chứng rồi ha . Bạn cần Vip cỡ nào đem ra để chứng mình bạn lừa đảo mình đem ra cho bạn cho

11. The Following User Says Thank You to xuan93 For This Useful Post:

hegoogle (18-07-2017)

+ Trả lời bài viết

Facebook comments