Love Telling admin nhắn với Tất Cả Anh Em: BQT chúng tôi xin chúc toàn thể các bạn luôn mạnh khỏe, vui vẻ khi tham gia game...Hỗ trợ hostline : 0976.288.045 hoặc hoặc chat với GM qua Messenger ở góc phải bên dưới. admin nhắn với Tất Cả Anh Em: Chúc các bạn chơi game vui vẻ và nhớ giữ gìn sức khỏe !

+ Trả lời bài viết
Hiện kết quả từ 1 tới 8 của 8

Chủ đề: Boss Phật Quang có ý nghĩa gì vói sv ?

Cảm ơn!
    410

Boss Phật Quang có ý nghĩa gì vói sv ?

Đang chán vì săn boss BiSaMon, BiLuuLy thời gian gần đây tỉ lệ rớt đồ cảm giác là 0 %, săn hơn 30 phút 1 con, tốn rất nhiu thời gian mà tỉ lệ rớt sắt thép còn thua con trương nhậm, đâm ra làm biếng online săn boss,...

Từ lúc chơi game TQC đến giờ được 11 năm, có vân đề mình thắc mắc mà k tim dc câu trả lời !!!
    Đành chịu pó tay !!!!
    Anh em nào biết boss Phật Quang ở máp NgaMiVanHai: mục đích tồn tại của nó là gì ?
    Tại sao NPH lại để 01 con bos mà trước giờ không có tác dung với sv ?
    Phải chăng troll người chơi ?
    Chém boss gần 30 phút được 1 % máu và sao đó full máu,.. cạn lời với boss.
    Vừa phí 2 máp thêm lag sv, mà chăng có ý nghĩa gì vì không còn phù hợp với hiện tại nữa,.. Nhiệm vụ lông hạt 7 màu trong gia thành mệnh liệu và may long bào cao tổ giờ k còn ý nghĩa, dc chăng thì gm add vào boss là xong,... đóng luôn 2 máp vô nghĩa ấy, sv đỡ lag, dẹp hết boss hoàng cân, voi nam man, boss thái giám, boss sói, sơn tặc, đóng hẳn luôn các máp Phòng Lăng Thiên Tru Sơn,...

GM có lòng thì vào chia sẽ nha !!

v

Xem them chu de moi cung chuyen muc:

Lãng tử vô danh đời cô độc
    Đào mồ chôn chặt nghiệp Bá Vương
    Đại nghiệp lưu giang xin đừng nhớ
    Sự đời gác lại mộng Đồ Vương !

yuefei đang ẩn Hàm : Cửu Phẩm Chức: Đô Bá_TQVN
    Cảm ơn!
    0
    đánh dc ra đồ max 4ch, ngựa mới )

3. The Following User Says Thank You to yuefei For This Useful Post:

hegoogle (07-08-2017)

Cảm ơn!
    0
    Boss Phật Quang là không thể đánh bại nhé! Cả AS bao nhiêu anh tài cũng không giết được nữa là...

5. The Following User Says Thank You to haituyen921 For This Useful Post:

hegoogle (07-08-2017)

Cảm ơn!
    40
    Cái này thì GM k liên quan nhé! vì cái này là do soure code bên tàu chúng nó viết! gm chỉ về việt hóa thôi! cái này theo mình nghĩ là sẽ có 1 điển tích nào đấy trong cốt truyện! nên nph bên tàu cno cho vào cho đúng với cót truyện! nc cứ để nguyên đi! còn bảo nó vô tác dụng thì xóa vợi bo ss 1 x đi! sv h vào phát lên 175! bo ss ấy có ai săn bao giờ đâu mà! sao vẫn còn để! hãy tôn trọng bọn viết source bên tàu đi! cho game vẫn đi dúng hiướng với cốt truyện! chơi game này chẳng ai chưa từng xem phim tam quốc diễn nghĩa hay chưa từng đọc tiểu thuyết cả! còn gm hiện tại phế bỏ xừ ra! nhiều cả amauter bỏ mẹ! mình nghĩ éo biết gì đâu!

Cảm ơn!
    410
    Con này máu bất tử thì phải, đánh xíu là nó buf lại đầy, mà chỉ có nội công mới đánh dc nhìu máu, ps dame dc 888 giọt x4, còn vũ lực thì chém 1 đến 3 giọt, drit là 10 đến 12,...
    Ngoài ra con boss này thoát tùy thích, chứ chém liên tục cũng k giữ dc chân nó, thoát xong lại xuất hiện liền ,....
    Lãng tử vô danh đời cô độc
    Đào mồ chôn chặt nghiệp Bá Vương
    Đại nghiệp lưu giang xin đừng nhớ
    Sự đời gác lại mộng Đồ Vương !

hoho_2014 đang ẩn Hàm: Lục Phẩm Chức: Chấn Võ_TQVN
    Cảm ơn!
    127
    Không thấy là nó từ tiên giới à, thánh thần là bất tử :d, nếu mà giết được nó rớt bí kip bất tử 10s

9. The Following User Says Thank You to hoho_2014 For This Useful Post:

hegoogle (08-08-2017)

Cảm ơn!
    40
    hehe! chuẩn ! đập nhau với người trong tiên giới sao được! kể gm fix lại con này rớt trang bị 125 +20 sẵn thì may ra cả sv build psi đập nó! :-)! mà cơ may rớt hơi thấp! ;-)

Cảm ơn!
    0
    Boss Phat Quang is a boss in the game that was added by the developers and has no purpose or effect on the game.

+ Trả lời bài viết

Facebook comments

Tags for this Thread