Love Telling admin nhắn với Tất Cả Anh Em: BQT chúng tôi xin chúc toàn thể các bạn luôn mạnh khỏe, vui vẻ khi tham gia game...Hỗ trợ hostline : 0976.288.045 hoặc hoặc chat với GM qua Messenger ở góc phải bên dưới. admin nhắn với Tất Cả Anh Em: Chúc các bạn chơi game vui vẻ và nhớ giữ gìn sức khỏe !

+ Trả lời bài viết
Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 19

Chủ đề: Vì sao tập đoàn chúng tôi phải bỏ game

Cảm ơn!
    0

Vì sao tập đoàn chúng tôi phải bỏ game

vào mà xem hình ảnh những lúc tháng 5 / 2013
    http://www.upsieutoc.com/image/IXYOQs[IMG]
    http://www.upsieutoc.com/image/IXYOQs[/IMG]
    Tôi nói đây vì hoàn toàn không có sự công bằng , thời đó tôi là chủ G, cả sever lúc nó nội trội nhất là G tôi và G Warrio ,
    đừng có nói 100k hay 200k vì chính tôi kimhieu1 chính là acc coto.doremon, lúc hàng 115 mới ra Mưu Thiên Trượng tôi cũng +20 đầu tiền sv cả mấy tháng sau cả sv vẫn chưa ai có , tiếp đến là hàng 120 Long Ngự Thiên Trượng , vk này đánh mấy con yêu ma là rơi mà sv thời đó rất đông , thì khi mới ra tôi cũng +19 Long ngự thiên trượng đầu tiên ,
    nói chung bên G tôi toàn cầm +19 +20 , có rất nhiều thành viên như nạp 1 ngày 5 đến 10 triệu tiền thẻ là rất bình thường, máy acc kia k biết giờ thanh lý đâu nhưng tôi vẫn thấy trong game còn 1taychetroi khi trước chính là thành viên bên tôi, có bạn 1taychetroi ở đây mở lại lịch sử nạp thẻ của acc những năm 2014 cho AE sv biết để sự thật ntn?
    chứ còn nói lừa đảo ở đây, nói có thẳng luôn Gm tôi k giữ đc bình tĩnh và có những lời lẽ rất khó nghe GM k đc lấy đó mà làm thù riêng khóa hết acc.
    tôi thì k còn trong game hoàn toàn acc của tôi GM đã khóa hết rồi nhưng nói cho mấy bạn biết sự thật ntn và vì sao sever càng ngày càng ít người
    Sự việc cụ thể và rõ ràng như sau : sáng hôm đó chính chủ acc có tên ChungLiMuoi có trả nợ tôi tiền mua lính hoàng kim là 100k, và tôi đã nạp vào acc Hiep_Si_Bua , chiều hôm sau GM lại đem acc tôi đi giam ( online đc nhưng k đi chỗ nào đc hết ) thì nghe nói thẻ này của người chơi xxsaohoaxx đã bị chủ acc ChungLiMuoi lừa, sau nhiều ngày suy nghĩ, tôi cũng nói thôi 100k giống như tiền cafe ăn sáng 1 bữa thôi, rồi thì GM nói nạp trực tiếp 100k vào game khi gm xác nhận sẽ thả acc , đến khi thả acc tôi cũng bàn giao lại người chơi khác đúng khoảng 10h30 đến khoảng gần 16h cùng ngày thì bị khóa ID luôn(cụ thể ngày nào tôi không nhớ ) thì tôi gọi điện và nt cho Gm thì GM nói tiếp tục lừa của người khác 100k nữa , nói đến đây thử hỏi là các bạn có giữ được bình tĩnh có bức xúc không , lúc đó tôi đã có những lời nói rất khó nghe để nói với GM.
    sự thật bên này không công bằng như bên AS và càng ngày càng ít người chơi ở chỗ đó, bên A.S tất cả giao dịch đều qua thương gia còn nếu k qua thương gia bị lừa rán chịu,
    còn nói về GM tôi k biết Gm k công bằng là chỗ đó, còn trong acc Hiep_Si_Bua ngân phiếu cũng rất nhiều , lính cũng chọn dame từ cả mấy chục con, riêng tiền ăn cao binh phù đủ nhiều rồi, secc giáp mỗi thứ cường hóa trên 14% , thì Gm nói tiếp 100k là tôi thừa hiểu GM nếu k đưa tiếp 100k là khóa acc vĩnh viễn, nhưng tôi chấp nhận 1 lần là đc rôi, chứ tôi k sai bắt tôi nhận sai là k được, 10k vẫn k ,
    tôi thà vứt acc, chấp nhận nghĩ game chứ liệu tôi tiếp tục đưa thêm 100k rồi tiếp tục mãi như vậy sao? thử hỏi công bằng ở đâu? mà tôi k biết GM dựa vào cái gì nói tôi lừa đảo, nếu khóa acc tôi, cây ngay k sợ chết đứng thì đưa bằng chứng chứng minh tôi lừa đảo ra cho AE trên sever xem và họ nể phục đi, chứ đừng đứng trong bóng tôi như vậy,
    còn tôi riêng acc Hiep_Si_Bua k có lừa đảo ai cả mấy acc kia thì nhiều người chơi tôi k chắn chắn chứ acc Hiep_Si_Bua là tôi và bạn tôi chơi, mà nói về tôi và bạn tôi thì 100k hay thậm chí 100 triệu cũng chẳng nghía lý gì,
    đừng phân biệt nhau trong sv câm tân thủ hay hàng 150 +20 vì sao? là vì tôi nhìn sever như vậy thử hỏi có tiếp tục bỏ ra đầu tư như những năm 2013 không? sv càng ngày càng ít người mà đầu tư làm gì? với laịu k có sự cân bằng giữa các nhân vật, chứ thử hoi quay lại 2013 thành viên bọn tôi nạp hơn 100 triệu, chứ đừng nói 100k, thanchettth -mika-david.son- david.thang-m4u-warrio-.... rất nhiều , những người đó còn chơi hay đã sang acc lại cho ai thì tôi k biết, chứ thời xưa bọn tôi chơi vui lắm, chơi vui và tình cảm là chính , cả sever đều nể chứ đừng nói thành viên trong G, vì bọn tôi chơi thích cái gì là có cái đó, thậm chí có nhiều thành viên +19 vẫn chưa thích , thích +20 đập tiếp
    thân gửi ae toàn sv
    * mấy AE 2013 còn chơi thì lên tiếng, chứ mình cũng k nghĩ ra đến nỗi mình bị kết tội đi lừa 100k của người khác.
    còn nói chuyện Hue_Nguyen , Hue_Nguyen còn online trong sv các bạn thử hỏi đi , khi hue_nguyen gửi thẻ qua tôi nạp 2 cái đầu thấy đc là tôi tin tưởng và đưa acc cho hue_Nguyen rồi,cứ hỏi Hue_nguyen là rõ nhất chứ sống đừng ùa theo mấy bạn nhé, như vậy là làm hư hết cả sv đó,

Xem them chu de moi cung chuyen muc:

2. The Following User Says Thank You to kimhieu1 For This Useful Post:

hoho_2014 (23-07-2017)

Cảm ơn!
    0
    đọc nhiều thấy loạn quá, GM vào làm rõ đi

Cảm ơn!
    0
    GM điện không bắt máy là biết sao rồi, thực chất GM chỉ biết quan tâm tân thủ mà k biết có những người rất tâm huyết đã nghĩ game,
    còn nói lừa đảo khóa hết acc của người ta thì đưa bằng chứng lên cho anh em sever người ta nể, tự nhiên khóa hết acc của người ta chơi bấy lâu nay như vậy gọi là ăn cướp đó GM, nếu 1 ngày các bạn ở vị trí của tôi các bạn sẽ là người rõ nhất...tôi thì off rồi nhưng tôi nói cho thấu tình đạt lý, cho các bạn rõ

Cảm ơn!
    0
    xàm xàm dài dòng . Lừa đào nói mẹ nó lừa đảo đi dài dòng . Ai cũng biết rồi . Tao là người bị lừa sao mày k nói nói cm gì linh tinh vậy

Cảm ơn!
    0
    Quote Nguyên văn bởi xuan93 Xem bài viết
    xàm xàm dài dòng . Lừa đào nói mẹ nó lừa đảo đi dài dòng . Ai cũng biết rồi . Tao là người bị lừa sao mày k nói nói cm gì linh tinh vậy
    bạn nói bạn bị lừa vậy acc Hiep_Si_Bua & coto.doremon đã lừa và giao dịch gì với bạn, bạn chụp ảnh úp lên cho sv cùng xem, bạn đưa đủ bằng chứng lên sv cho AE cùng xem mình cho bạn thêm 5 triệu

Malong đang ẩn Hàm : Cửu Phẩm Chức: Đô Bá_TQVN
    Cảm ơn!
    0
    gd ko wa thuong gia thi ke me no di chi co may thang ngu moi bi lua`

Cảm ơn!
    0
    Còn nói gì nữa k giải thích rõ ra luôn cho . XQ quen thói

Cảm ơn!
    0

Cảm ơn!
    0
    AE sever vào xem, bạn tự biên tự diễn à, nên nhớ acc của tôi bị GM khóa là acc có Tên : Hiep_Si_Bua , còn tự nhiên gửi mã thẻ bạn cần tôi làm cho 10 cái như vậy, bạn ngây thơ quá,

Cảm ơn!
    0
    Quote Nguyên văn bởi Malong Xem bài viết
    gd ko wa thuong gia thi ke me no di chi co may thang ngu moi bi lua`
    bạn nói đúng, như vậy sao GM lại khóa acc mình , bên AS tất cả giao dịch không qua thương gia bị lừa rán chịu

+ Trả lời bài viết

Facebook comments