Love Telling admin nhắn với Tất Cả Anh Em: BQT chúng tôi xin chúc toàn thể các bạn luôn mạnh khỏe, vui vẻ khi tham gia game...Hỗ trợ hostline : 0976.288.045 hoặc hoặc chat với GM qua Messenger ở góc phải bên dưới. admin nhắn với Tất Cả Anh Em: Chúc các bạn chơi game vui vẻ và nhớ giữ gìn sức khỏe !

+ Trả lời bài viết
Hiện kết quả từ 1 tới 1 của 1

Chủ đề: Tâm thư Gm

Cảm ơn!
    167

Tâm thư Gm

Thân chào chư vị anh hùng!

Sau gần 2 tháng xây dựng và nâng cấp Team NHT cũng đã hoàn thành tất cả những ứng dụng hỗ trợ cho phiên bản 6 char, từ website, forum, facebook, hỗ trợ, hướng dẫn, đăng ký, nạp thẻ trục tuyến... và đặc biệt đã nâng cấp phiên bản game về tính năng lẫn giao diện để ra mắt các anh hùng.

Trải qua gần 4 năm tìm kiếm phiên bản mới đảm bảo server ổn định có nhiều nâng cấp mới... tưởng chừng đã không còn trở lại game, song rất nhiều anh hùng vẫn dành tình cảm đặc biệt với NHT mong NHT sớm trở lại, đồng thời mấy năm gần đây TQC Private đã xuống cấp nghiêm trọng, mất lòng tin đối với nhiều game thủ, vì vậy NHT đã quyết tâm chính thức mua lại phiên bản mới vượt trội so với nhiều phiên bản hiện nay và đã thông báo đến các anh hùng ngày open.

Điều mà NHT quan tâm nhất khi điều hành game đấy là tình trạng hack game, mất cân bằng trong game , làm dụng thẻ nạp để thu lợi, bán vật phẩm game không công khai... thì đến nay sau gần 10 năm mà trước đó mình đã điều hành NHT gần 6 năm và luôn tự tin nói với các bạn rằng NHT không có bất kỳ bất cập nào kể trên.

Về xử lý hack game, quản lý tài khoản game là ưu tiên số 1 đảm bảo an toàn tài khoản game mà trên tất cả các server từ trước tới nay không server nào làm tốt như NHT kể cả AS.

Định hướng server phát triển theo hướng bắt đầu từ thời kỳ sơ khai đồ đá để các anh hùng có cơ hội trải nghiệm lại TQC 2006 nhưng cũng không quá khó, luyện cấp lv lên nhanh kèm theo hỗ trợ rất nhiều từ server...
    Các bạn biết chơi game ko phải chỉ riêng khám phá những tính năng mới mà còn là nơi giải trí, giao lưu kết bạn từ khắp mọi miền,
    thành lập Đội nhóm săn boss, thành lập Quân đoàn để trao đổi kinh nghiệm, từ đó tạo ra anh hùng có sở trường săn boss và pk đẳng cấp.

Và đặc biệt trong thời gian này do diễn biến covid phức tạp để đảm bảo sức khoẻ các bạn nên ít ra ngoài ở nhà chơi game là an toàn và tốt nhất

Hiện nay có rất nhiều server có hướng đi khác nhau các bạn có thể lựa chọn server phù hợp tham gia.

Chúc các bạn tham gia game thật vui, vẻ bổ ích và nhớ sắp xếp thời gian chơi phù hợp để giũ gìn sức khoẻ.

Trân trọng!

Xem them chu de moi cung chuyen muc:

[Chỉ Người dùng đăng ký và ký hoạt mới có thể thấy được liên kết. ]

2. The Following User Says Thank You to Administrator For This Useful Post:

mrnero (21-10-2021)

+ Trả lời bài viết

Facebook comments

Tags for this Thread