Love Telling admin nhắn với Tất Cả Anh Em: BQT chúng tôi xin chúc toàn thể các bạn luôn mạnh khỏe, vui vẻ khi tham gia game...Hỗ trợ hostline : 0976.288.045 hoặc hoặc chat với GM qua Messenger ở góc phải bên dưới. admin nhắn với Tất Cả Anh Em: Chúc các bạn chơi game vui vẻ và nhớ giữ gìn sức khỏe !

+ Trả lời bài viết
Hiện kết quả từ 1 tới 1 của 1
    Cảm ơn!
    0

Hướng dẫn về binh hồn chi tiết.

Đầu tiên các bạn đọc qua về binh hồn trên trang chủ:
    link https://tqc.3knht.com/huong-dan-che-tao-binh-hon/

Như giới thiệu binh hồn: có 2 loại binh hồn là Vũ nghĩa Binh hồn và Văn Đức Binh Hồn. Muốn có binh hồn bạn phải có lính tula lv từ 105 trở lên hoặc lính cự hoặc ngự hoàng (từ lv1). Ở giới hạn hiện tại mỗi binh sỹ sẽ có 2 ô để sử dụng binh hồn. Với char Thống ngự Qs thì chúng ta sẽ cần 8 binh hồn, HK cần 10 binh hồn.
    Như vậy ngoài việc phải luyện lính lên cự, lên ngự hoàng, chúng ta cần phải có acc clone để luyện lính lên 105+ để có thể luyện tạo hòm Vũ nghĩa Binh hồn và Văn đức Binh Hồn. Muốn full binh hồn cho các binh sỹ, chúng ta cần tối thiểu 8 lính tula lv 105+. Vơi tân thủ được hỗ trợ như hiện tại, nhiều x10 KN và x7 Pet thì việc để pet lên 105+ là quá đơn giản, chỉ cần lập acc mới và train 3h là đã có pet 105. Bản cập nhật mới nhất, tỉ lệ ra binh hồn 3,4,5* là rất cao, cộng với việc tăng gấp đôi chỉ số binh hồn. Char Thống ngự dự kiến sẽ hot trở lại trên đấu trường.

Việc lập acc clone là rất cần thiết. vừa để kiếm $ bán rác, luyện pet để lấy binh hồn, vừa để kiếm kiếm nguyên liệu nâng cấp Chiến Kỹ (sẽ hướng dẫn chi tiết ở bài sau).
    Việc train acc clone mình thấy cũng khá đơn giản. lập nick HK hoặc QS, bạn sẽ có 12 hoặc 10 pet (tân thủ), số x10KN và x7pet, chúng ta thoải mái up cấp cho tướng và binh sĩ để kiếm binh hồn. Map mình thường luyện cấp cho acc clone là Đảo chuẩn - di chuyển trong giao diện Alt+M. Bạn có thể lên đủ lv cho pet để luyện hóa trong 3-5h

Ở bài sau mình sẽ giới thiệu về khảm lỗ binh hồn và cách kiếm nguyên liệu để khảm

Xem them chu de moi cung chuyen muc:

Lần sửa cuối bởi LqBao; 30-09-2022 lúc 03:09 PM

Tags for this Thread