Love Telling admin nhắn với Tất Cả Anh Em: BQT chúng tôi xin chúc toàn thể các bạn luôn mạnh khỏe, vui vẻ khi tham gia game...Hỗ trợ hostline : 0976.288.045 hoặc hoặc chat với GM qua Messenger ở góc phải bên dưới. admin nhắn với Tất Cả Anh Em: Chúc các bạn chơi game vui vẻ và nhớ giữ gìn sức khỏe !

Ðề tài đã khoá
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 33

Chủ đề: GM Duyệt Giùm , và tham khảo ý kiến anh em

Hybrid View

Cảm ơn!
    0
    Đừng làm MOD nữa, hãy lảm VIP đi
    đầu tư 1 acc VIP oanh tac thiên hạ, lúc đó con mèo có quyền nói con chó
    VIP là thế.... MOD thì như các anh em khác cũng săn boss luyện lv, cũng nap @ và cũng rất nghèo.. nhưng trong lúc bất cẩn buông lời thì toàn ăn gạch với đá xanh....

Xem them chu de moi cung chuyen muc:

Cảm ơn!
    8
    Quote Nguyên văn bởi DANH_DUONG Xem bài viết
    Đừng làm MOD nữa, hãy lảm VIP đi
    đầu tư 1 acc VIP oanh tac thiên hạ, lúc đó con mèo có quyền nói con chó
    VIP là thế.... MOD thì như các anh em khác cũng săn boss luyện lv, cũng nap @ và cũng rất nghèo.. nhưng trong lúc bất cẩn buông lời thì toàn ăn gạch với đá xanh....
    bạn nghỉ là bạn hèn 1 Mod như bạn mà phải sợ những người nikinsa15 bị gm khóa acc vì hack của người khác .
    những người như bạn chắc gm rất thích bạn rất thật nên cũng rất dễ bị ném gạch vì đụng chạm đến quyền lời của người khác, theo tôi bạn không nên nghỉ bạn nghĩ thì box giá cả chợ lộ thiên làm gì có người làm tốt hơn bạn để anh em chúng tôi có thể cập nhật được giá cả thị trường .

Ðề tài đã khoá

Facebook comments